komsan

komsan

Guest

ขอตารางเรียน เดือน กันยายน หน่อยครับ (1194 views)

24 Aug 2011 22:28

รบกวนขอตารางเรียน เดือนกันยายน หน่อยครับ ว่าจะลงเรียนช่วงต้นเดือน เป็นอัตโนมัติ ขอเป็น City นะครับ

ไม่ทราบว่าถ้าว่างแล้วจะจองเลย ต้องทำยังไงบ้างครับ

komsan

komsan

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

25 Aug 2011 08:40 #1

ตารางส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับทางอีเมลล์ สงสัย หรือ งง ยังงัยสอบถามได้นะครับ

ส่วนจะจองตาราง ถ้าสะดวกเมลล์ก็แจ้งเวลามาได้เลยครับ สามารถดูจากตารางที่ส่งให้ แต่บางทีระหว่างที่ส่งตารางไปให้น้อง กับน้องแจ้งตารางกลับมาอาจจะมีนักเรียนคนอื่น เมลล์มาจองหรือโทรมาจองตัดหน้าไป ทำให้เวลาที่เมลล์มาแจ้งโดนเพื่อนล๊อกไปแล้ว ทางโรงเรียนจะ communicate ให้ทราบนะครับว่าได้หรือไม่ได้ยังงัย ขยับเป็นเวลาไหนแบบไหนได้บ้าง

หากโทรมาจองก็สามารถโทรเข้าเบอร์ 02-953-6966 ได้เลยครับ อันนี้ก็จะเร็วหน่อย หากเวลาที่เลือกมีคนจองไปก่อนหน้าแล้ว น้องเค้าสามารถแจ้งเราได้เลย แล้วลงได้เวลาไหนบ้างก็คุยกันทันทีล๊อกให้ทันทีครับ จะไม่เหมือนกับเมลล์ เพราะพอเวลาโรงเรียนแจ้งกลับไปว่าได้หรือไม่ได้ยังงัย ลงเวลาไหนได้บ้างกว่าเราจะกลับมาเช็คเมลล์ เวลาที่โรงเรียนเสนอให้ว่าว่างอาจจะมีคนมาจองทับอีกเหมือนกันครับ เพราะโรงเรียนจะให้สิทธิ์คนที่จองก่อนจนกว่าเค้าจะยกเลิกครับ

ตอนจองตารางยังไม่ต้องชำระเงินหรือโอนเงินมัดจำมานะครับ จนกว่าจะเรียนถึงจะชำระ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image