ธนภณ

ธนภณ

Guest

ขอตารางเรียนด้วยครับ (975 views)

27 Aug 2011 20:35

พอดีกำลังจะสมัครเรียนกับทางรร.ครับ ตอนนี้ได้ตารางเรียนมาแล้ว ผมว่างเรียนวันศุกร์กับวันเสาร์ แต่ดูจากตารางแล้ววันเสาร์จะโดนจองเต็มซะส่วนใหญ่ เลยโทรเข้าไปคุยกับทางรร. ก็เลยได้ยินว่าทางรร. กำลังจะมีรถใหม่เข้ามาคือ Mazda 2 พอดีผมก็กำลังจะซื้อ mazda 2 พอดีเลย ก็เลยอยากจะหัดขับกับคันนี้ แต่ไม่รู้ว่ารถจะพร้อมตอนไหน ถ้านานเกินไปคงรอไม่ไหว รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ

ธนภณ

ธนภณ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

28 Aug 2011 16:53 #1

มาสด้า 2 จะลงสอนวันที่ 3 กย นี้ค่ะ จริง ๆ ซื้อมาพักแล้วค่ะ แต่ว่านักเรียนช่วงที่ผ่านมาน้อย เพราะฝนตกซะส่วนใหญ่ กะเป็นช่วง low season ของโรงเรียนสอนขับรถด้วยค่ะ เพราะนักศึกษาเปิดเทอม เลยไม่ได้สนใจจะเอาลงสอน   แต่วันนี้ที่ 3 นี้ต้องเริ่มเอาลงสอน เพราะมาสด้า 3 เอาเข้าศูนย์ เพราะเคลมต่อประกัน ในตารางจะเห็นว่าระบายสีไว้ ถ้าเดือนกันยาจะเห็นว่า มีคนจองไว้บ้างแล้วถูกระบายสีไว้ค่ะ ดังนั้นเลยต้องเอามาสอนแทนมาสด้า 3 ตรงช่วงที่มีคนจองไว้ จากนั้น ก็ใช้สอนยาวไปตลอดค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image