snoopy

snoopy

Guest

คอนเฟริมเรียนพรุ่งนี้นะครับ (1453 views)

12 Sep 2011 17:32

พอดีไม่เห็นติดต่อมาเลยไม่แน่ใจว่าเรียนพรุ่งนี้ได้เรียนชัวร์รึเปล่า ooo
คอนเฟริมตามที่จองไว้นะครับ พรุ่งนี้ jazz ชื่อ ธีรวัฒน์ จตุจักร

snoopy

snoopy

Guest

snoopy

snoopy

Guest

12 Sep 2011 18:08 #1

มีอาจารย์โทรมาแล้วครับมะกี้ ooo

snoopy

snoopy

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

12 Sep 2011 18:51 #2

ค่ะ ขอโทษทีค่ะ วันนี้น้อง ๆ ที่โรงเรียนไปช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมที่อยุธยากันค่ะ ออกไปตอน 12.00 เพิ่งจะกลับมากันตอนเย็นนี้เองค่ะ วันนี้เลยล่าช้าไปนิดนึง จริงๆ โพสต์บอกในเว็บบอร์ดนี้แล้ว ว่าจะไม่สามารถติดต่อที่เบอร์ 02-953-6966 ได้ ให้ติดต่อที่เบอร์มือถือ หรือ อีเมลล์ แต่พอน้องเค้ากลับมากัน เค้าโทรบอกก็ลบกระทู้นั้นไปแล้วค่ะ เดี๋ยวคนเข้าใจผิดไม่กล้าโทรมา ยังงัยขอโทษด้วยนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image