snoopy@buddybb.com

Guest

ให้เครดิตนะครับ สอบผ่านแล้ว (1332 views)

15 Sep 2011 18:07

อาจารย์ผู้สอนมีเทคนิคที่จะทำให้ผ่านได้ง่ายๆเลยครับ แถมได้ออกถนนจริงด้วย
ลงเรียนกับแฟน 5 ชั่วโมงสองคน วันเดียวจบ ไปสอบ 14 กันยา ได้ใบขับขี่ทั้งสองคนเลยครับ :p:

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

15 Sep 2011 18:47 #1

ยินดีด้วยค่ะที่สอบผ่านมีใบขับขี่แล้ว แต่เอาเข้าจริงสอบใบขับขี่ไม่ใช่เรื่องยากเลยค่ะ ขับรถจริง ๆ บนถนนให้ดีให้ปลอดภัย ให้มีมารยาท อันนี้ยากกว่า มาเรียนกับโรงเรียนไม่ว่าจะหลักสูตรมากชั่วโมงขนาดดไหน จบไปยังงัยเรายังต้องค่อย ๆ เรียนรู้ประสบการณ์บนท้องถนนด้วยตัวเองอีกเยอะ ดังนั้นจำไว้เสมอว่าเวลาขับรถอย่าประมาท มีสติให้มากที่สุด รับรองปลอดทุกสถานการณ์ค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

15 Sep 2011 18:48 #2

เอาใจช่วยนะคะ สู้ๆๆ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply