คุณโอ๋

คุณโอ๋

Guest

สนใจเรียนเพิ่ม ขอทราบตาราง พ.ค.55 (1224 views)

8 May 2012 15:09

ดิฉันเคยเรียนมา 10 ชม.แล้ว (มีใบขับขี่แล้ว) แต่อยากเรียนเพิ่มให้มีความมั่นใจมากกว่านี้
ช่วยส่งตารางเรียนเดือนนี้ให้ดูหน่อยค่ะ ดิฉันสะดวกที่จุดนัดเซ็นทรัลรามอินทรา กม.2 (เรียนเสาร์-อาทิตย์)

คุณโอ๋

คุณโอ๋

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

8 May 2012 15:20 #1

ได้ค่ะ ยินดีค่ะ ตารางส่งให้แล้วค่ะ ดูทางอีเมลล์ได้เลยนะคะ  

Webmaster

Webmaster

Admin

เอ้

เอ้

Guest

15 May 2012 11:18 #2

ขอตารางเรียนเดือน พ.ค. - มิ.ย. เกียร์ออโต้ ค่ะ
Email : dwannapa@hotmail.com

เอ้

เอ้

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 May 2012 11:43 #3

ส่งให้แล้วนะคะ เหมือนรู้วึกว่า 2-3 วันก่อนก็ส่งให้แล้วค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าพิมพ์อีเมลล์ผิดหรือป่าว ไม่น่าจะพิมพ์เพราะตอนส่งออกไม่ได้ขึ้น error อะไร ยังไงถ้ายังไม่ได้รับอีก ลองเปิดเช็คใน JUnk Box อีกทีนะคะ เพราะบางทีอีเมลล์มี detect spam แบบออโต้ แล้วมัน filter ไม่ได้ว่าใครเป็น spam หรือไม่เป็น spam ค่ะ ลองดูนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image