Chocolate

Chocolate

Guest

ขอตารางเรียนเดือนตุลา กับหลักสูตรด้วยค่ะ (1250 views)

7 Oct 2011 23:51

รบกวนช่วยส่งเข้าเมล์ให้ด้วยนะคะ shoddy_bally_i@hotmail.com

Chocolate

Chocolate

Guest

MrLiGTh

MrLiGTh

Guest

8 Oct 2011 10:08 #1

รบกวนขอด้วยครับ สนใจอยากเรียนและอยากทราบรายละเอียดและเวลาครับ
mrligth@hotmail.com

-ขอบคุณครับ-

MrLiGTh

MrLiGTh

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

8 Oct 2011 10:43 #2

ส่งให้แล้วทั้งสองคนเลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Chocolate

Chocolate

Guest

8 Oct 2011 10:47 #3

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ :]:

Chocolate

Chocolate

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

8 Oct 2011 13:05 #4

ค่ะ    อย่าลืมดูสถานการณ์น้ำท่วม ระวัง และเตรียมรับมือไว้บ้างก็ดีนะคะ เหมือนนักเรียนหลายคนได้รับ impact อยู่เหมือนกัน น้ำท่วมโทรมา Cancel กันพอสมควรค่ะวันนี้ บริเวณโรงเรียนยังไม่ท่วม แต่ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมขังที่ถนนบางสาย ทำให้รถติดที่ถนนบางเส้นค่ะ ตอนนี้พื้นที่รับส่ง ที่มีน้ำท่วมขัง คือ

1. ปากเกร็ด แจ้งวัฒนะ
2. พระราม 7 หน้าวัดเขมา
3. สตรีนนท์
4. ท่าน้ำนนท์
5. ล่าสุด เมื่อเช้าวันที่ 8 ตค รัชดา อันนี้น่าจะจากฝนตกทั้งคืน เลยระบายไม่ทันมากกว่า แต่ครูติดอยู่เส้นนี้ 2 ชม ค่ะ  

โรงเรียนเปิดสอนตามปกติค่ะ ถ้านักเรียนเดินทางไม่สะดวกเนื่องจากฝนตก น้ำท่วม ยกเลิกแล้วจองตารางมาใหม่ได้เลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

MrLiGTh

MrLiGTh

Guest

9 Oct 2011 22:56 #5

ได้รับแล้วรับ ขอบคุณมากครับ :)

MrLiGTh

MrLiGTh

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

10 Oct 2011 10:21 #6

พี่ส่งให้หนูใหม่อีกรอบแล้วครับโทรมาไม่ได้รับ ขอโทษทีนะคะ แต่เหมือนคุยกะน้องผู้ชายแล้วใช่มั้ยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image