บุ้ง

บุ้ง

Guest

ขอตารางเรียนขับเรียนเดือน ก.ค.-ส.ค. 55 (992 views)

9 Jul 2012 10:16

ผม บุ้งครับ
เป็นนักเรียนเก่าครับ ผม ขอตารางเรียนขับเรียนเดือน ก.ค.-ส.ค. 55
พอดีจะปรับเปลี่ยนวันที่ลงเรียนไว้ครับ

ขอบคุณมากครับ
บุ้ง สะพานควาย

บุ้ง

บุ้ง

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

9 Jul 2012 10:44 #1

ค่ะ พี่บุ้งที่เรียนซิตี้กับพี่เสริฐใช่มั้ยค่ะ หนูส่งตารางให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ ตารางเดือน กค แย่หน่อยค่ะ คนลงไว้เยอะพอสมควรเลยค่ะ  แต่ถ้าพี่ดูแล้ว งง พี่โทรเข้าโรงเรียนก็ได้นะคะ จะได้มีคนคอยช่วยเหลือ หรือฝากโน้ต เอาไว้ ว่าเรียนวันไหนได้บ้าง ใครยกเลิกวันไหน แล้วพี่เรียนแทนได้ เค้าจะได้ลงโน้ตไว้ แล้วโทรหาพี่ได้ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image