อุ๊ย

อุ๊ย

Guest

รถรับส่งมีบริการแค่ตอนมาสมัครเรียนหรอค่ะ? (1094 views)

27 Aug 2012 12:23

แล้วเวลาไปเรียนและกลับบ้านก็ต้องกลับเองใช่หรือไม่ค่ะ? :k:

อุ๊ย

อุ๊ย

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

27 Aug 2012 13:47 #1

รับ ส่งทุกครั้งที่มีเรียนค่ะ ถ้ามาสมัครเรียนต้องมาเองค่ะ หรือไม่ก็โทรมาจองตารางล่วงหน้าได้เลยค่ะ ก็จะได้ไม่ต้องเดินทางมาสมัครด้วยตัวเอง ทุกครั้งที่มีเรียนครูจะไปรับ และส่ง แต่ต้องอยู่ในพื้นที่รับส่งของโรงเรียนนะคะ ยกเว้น วันพุธทีไปสอบใบขับขี่ จะไม่มีการรับส่ง นักเรียนทุกท่านต้องเดินทางมาที่โรงเรียน แล้วครูจะพาจากโรงเรียนไปขนส่ง ขากลับ ก็พากลับจากขนส่งมาส่งที่โรงเรียนค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image