BanGJo

BanGJo

Guest

รบกวนขอเวลาเรียน เสาร์อาทิตย์ ออโต้ เดือนกันยายนหน่อยค่ะ (724 views)

2 Sep 2012 01:16

จะได้ไปตัดสินใจ อาจเริ่มเรียนประมาณช่วงอาทิตย์หน้า:^_^::^_^:

Cw_burning@hotmail.com

ขอบคุณค่า

BanGJo

BanGJo

Guest

BanGJo

BanGJo

Guest

2 Sep 2012 08:50 #1

สาขา พันธุ์ทิพย์ งามวงศ์วาน นะค๊า :h:

BanGJo

BanGJo

Guest

smile

smile

Guest

2 Sep 2012 20:30 #2

ส่งตารางให้แล้วจ้า เสาร์อาทิตย์เกียร์ออโต้ เดือนกันยาอาจจะแย่หน่อยค่ะ ลองอีกวิธี วันศุกร์หลัง 17.00 โทรมาที่ออฟฟิศค่ะ เผื่อน้องเค้า confirm นักเรียนวันเสาร์อาทิตย์ แล้วไม่เรียนจะได้ลงแทนได้เลย

ปล น้องเค้าจะโทร confirm ต้อง 12.00 กับ หลัง 17.00 ค่ะ คือ ช่วงที่คนทำงานพักเที่ยงกับหลังเลิกงานนะคะ เพราะบางทีโทรช่วงเวลางานแล้วนักเรียนไม่สะดวกรับสาย บางคนจะชอบถามว่าทำไมยังไม่มีใครโทรมา confirm อีก :r::r: น้องเค้าต้องโทรหลัง 17.00 จ้า โทรช่วงเที่ยงน้อยมาก เพราะน้องเค้าก็กินข้าวตอนเที่ยงเหมือนกัน :k:

smile

smile

Guest

Post reply
CAPTCHA Image