rabbit

rabbit

Guest

ขอตารางเรียนด้วยค่ะ (1008 views)

16 Oct 2012 04:00

สนใจเรียนขับรถ auto ช่วงเดือนพย ธค ค่ะอยู่แถวโรงพยาบาลรามาธิบดี พอจะมีบริการรับส่งมั๊ยค่ะ

rabbit

rabbit

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 Oct 2012 11:38 #1

คุณหนู Rabbit พี่ส่งตารางให้แล้วนะคะ แต่ขณะนี้โรงเรียนปิดทำการตังแต่วันที่ 13-17 ตค หากต้องการโทรแจ้งล๊อกเวลาเรียนสามารถโทรมาแจ้งล๊อกได้ตั้งแต่วันที่ 18 ตค เป็นต้นไปนะคะ ถ้าใจร้อนหน่อย ก็ตั้งแต่วันที่ 17 ตค บ่ายสามโมงเย็นเป็นต้นไปค่ะ คุณครูลงเครื่องตอนเที่ยง ของวันที่ 17 ตค ราวๆ บ่ายโมง บ่ายสองหน้าจะถึงโรงเรียนเรียบร้อยแล้วค่ะ หรือไม่ drop เมลล์ไว้ แต่พี่จะล๊อกให้คนที่ ส่งเมลล์มาแจ้งเวลาพี่ก่อนตามลำดับนะคะ แล้ววันที่ 18 ตค จะเมลล์ confirm กลับไปค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image