Aobabb

Aobabb

Guest

อ๊อฟแอ๊ฟขอจองตารางเรียน +ส่งตารางเรียนกลับไปให้ในเมลแล้วนะคะ^^ (976 views)

23 Nov 2012 09:06

:-_-: จากที่โทรแจ้งครูพี่กวางว่าจาส่งเมลให้...หนูลงตารางเรียนวันที่อยากเรียน (ตามเวลาที่เหลือ) ให้แล้วนะคะ>>>...รายละเอียดในเมลืแบบด้านล่างเลย แล้วหนูแนบไฟล์ Exel ไปให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ^^

........................................................................................ ในเมลล์..........................................................................

พี่ๆคะ

หนูโทรคุยกะครูพี่กวางแล้วลงตารางมาให้แล้วนะคะ (จากที่ครูเค้าแนะนำ บอกว่าถ้าเรียนผสมให้เรียนธรรมดา 10 ชม ออโต้อีก 5 ชม)
แล้วจากตารางเดือนนี้ไม่ว่างเลยหนุคงเบียดๆลงเดือนหน้า เพราะได้ใบสั่งจากแม่มาแล้วว่าต้องขับรถให้เป็น เพราะไม่งั้นจาทำงาน+ไปเรียนโทตอนเย็นไม่ทัน (เพราะไม่มีคนไปส่ง T^T)

หนูเลยลงตารางเดือน ธ.ค. มาให้นะคะ เป็น

14-20 ธค ช่วง 14.00-16.00 >>> ธรรมดา VIGO = 10 ชม. (เพราะที่บ้านมีสี่ประตู คงต้องช่วยป๊าขับ)
21-22 ธค ช่วง 14.00-16.00 >>> ALTIS = 5 ชม. (เพราะรถที่หนูต้องใช้จริงหลังปีใหม่คือ ALTIS ของที่บ้าน)

ยังไงช่วยจองให้อ๊อฟแอ๊ฟด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ^^

ปล.แล้วใครจาสอนหนูหรอคะ? แล้วต้องไปรอรถอะไรยังไงที่ไหน
หนูอยุ่ตรงซอยรัชดาภิเษก 64 (ฝั่งตรงข้ามบริษัทิรักลูก ใกล้กับแยกประชานุกูล)...ขอรายละเอียดด้วยนะคะ
***อย่าเคืองที่หนูถามมากไปนะคะ...แหะๆ ><"

แล้วเจอกันช่วง ธ.ค. ค่ะ

Aobabb^^

Aobabb

Aobabb

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

23 Nov 2012 11:20 #1

พี่ล๊อกตารางให้เรียบร้อยแล้วจ้า หนูลองดูว่าถูกต้องเรียบร้อยหรือป่าว ถ้าจะแก้ไขตรงไหนแจ้งได้เลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image