looknaz

looknaz

Guest

ต้องการสมัครเรียนค่ะ ^^ (1210 views)

28 Feb 2013 14:39

มีวิธีการสมัครเรียนยังไงคะ ต้องการเรียนแบบเกียร์รวมค่ะ อยู่แถวพระราม5หรือท่าน้ำ

looknaz

looknaz

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

28 Feb 2013 18:02 #1

พี่ส่งตารางให้แล้วค่ะ เดี๋ยวดูเวลาว่างของรถแต่ละคันได้เลยค่ะ แล้วโทรมาจอง หรือ เมลล์มาจองเวลา แต่เมลล์มาจองเวลา ต้องรอนิดนะคะ แล้วแต่ว่าพี่จะเข้าเช็คอีเมลล์เวลาไหน --' ไม่เกิน 24 ชม ถ้าลงได้ ลงไม่ได้ยังไง เดี๋ยวแจ้งกลับ เผื่อตารางเปลี่ยน ถ้าแจ้งผ่านเมลล์ รบกวนแจ้งชื่อและเบอร์โทรด้วยนะคะ เพราะเดี๋ยวจะล๊อกตารางไม่ได้ โต้ตอบเมลล์ไปมาจะเสียเวลาค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image