อั้ม

อั้ม

Guest

เรียนขับรถ ประทับใจครูอาร์มกับครูปาล์มค่ะ (1500 views)

10 Mar 2013 17:38

เรียนหลักสูตร10ชม. จากคนขับรถไม่เป็นเลย จนแทบจะคล่องแล้วค่ะ ออกถนนใหญ่สบายเลยค่ะ ทั้งครูอาร์มและครูปาล์มใจเย็น ไม่ดุเลย เป็นกันเอง ใจดีมากค่ะ ประทับใจมากค่ะ กะว่าจะเรียนต่ออีกซักคอร์ส สนุกดีคะ ชอบมาก:h::^_^:

อั้ม

อั้ม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

11 Mar 2013 10:48 #1

ขอบพระคุณแทนครูด้วยค่ะ เหลือวันพุธอีกวันนะ สอบปฏิบัติ ตั้งใจสอบ อย่าตื่นเต้น เดี๋ยวก็ผ่าน

แต่ ปล. เหมือนนักเรียนที่เข้ามาโพสต์จะมี sense กันทั้งนั้นเลย คราวก่อนก็ครูแมน เหมือนรู้ว่าโดนด่า เข้ามาโพสต์ขอบคุณให้กำลังใจ เมื่อวาน อาร์มก็เหมือนกัน นักเรียนโทรมาบอกครูแล้วว่ามาสาย แต่คนที่โรงเรียนไม่รู้ สอน 7 โมง ใกล้ๆจะ 7 โมง ยังมาไม่ถึง พอมาถึง ครูกวางก็จัดเต็มเหมือนเดิม  แต่เด็กพวกนี้ ดีอยู่อย่าง ใจเย็น ไม่ดื้อ ไม่เถียง 

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image