นู๋อ๋อย

นู๋อ๋อย

Guest

ขอบคุณโรงเรียนและครูรินทร์มากๆค่ะ (1527 views)

17 Sep 2014 17:18

ขอบคุณโรงเรียนและครูรินทร์มากๆนะค่ะ
ที่สอนและฝึกเทคนิคดีๆให้ ครูใจดีและสอนเข้าใจ
บางครั้งหนูไม่ค่อยเชื่อฟังครู ติงต๊อง บ้าๆบอๆบ้าง 555+++
ต้องขอโทษครูด้วยนะค่ะ แต่ทุกครั้งที่เรียนก็ตั้งใจฝึกเสมอค่ะ
วันนี้สอบผ่านแล้วค่ะ(ยิ้มออกเลย 555+++) สุดท้าย
อยากให้ครูดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะค่ะ อยากให้ครู
ยิ้มเยอะๆ (ครูจะเก็บรอยยิ้มไว้ให้ใครน้อ 555) ถ้าไม่สบาย
หรือไปหาหมอโทรหาหนูได้นะค่ะ ยินดีช่วยเหลือครูเสมอค่ะ

ขอบคุณมากๆนะค่ะ ^_^*
นู๋อ๋อย
ศบส.19 วงศ์สว่าง

นู๋อ๋อย

นู๋อ๋อย

Guest

บุ๋ม

บุ๋ม

Guest

23 Sep 2014 16:10 #1

ขอบคุณครูรินทร์ด้วยคนค่ะ ครูน่ารัก ใจดี มากๆๆๆๆ และ ขอบคุณครูบีด้วยนะคะ น่ารัก ใจดีเหมือนกันค่ะ เรียนกับครูสองคน เทคนิคก้อต่างกันค่ะ จำอันไหนได้ก้อทำอันนั้นนะคะ:h: แบบว่าแค่วิธีการหมุนพวงมาลัยก้อต่างกันล่ะ555++ จนแบบว่า ถ้าไปเรียนกับครูรินทร์ต้องหมุนแบบนี้ แต่ถ้าวันไหนไปเรียนกับครูบี ก้อต้องหมุนอีกแบบ ม่ายงั้นจะโดนทักทันทีทันใดค่ะ555 แต่จะวิธีไหนก้อตาม ครูทั้งสองคนก้อทำให้บุ๋มสอบผ่านมาได้ค่ะ หากมาทำธุระหรือผ่านมาทาง SCB สำนักงานใหญ่ กริ๊งกร๊างบอกกันบ้างนะคร้า ถ้าบุ๋มไม่เปลี่ยนที่ทำงานซ้าก่อนจะลงไปเลี้ยงกาแฟนะคะ อิอิ

สุดท้ายค่ะ
ขอบคุณที่ทำให้บุ๋มมีใบขับขี่เป็นของตัวเองสักทีนะคร้า:-_-:

บุ๋ม

บุ๋ม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Sep 2014 20:36 #2

ขอบคุณมากๆๆค่ะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply