พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

อยากเรียนด้วยใจจะขาดแล้ววววว คนเยอะเจงๆ โรงเรียนนี้ (1014 views)

7 May 2010 20:34

ถ้าตารางว่างแล้ว รบกวนโทรกลับมาด้วยนะคร้าบบ ผมเรียนเวลาไหนก้อได้ ว่างตลอดช่วงนี้

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

สไมลล์ สอนขับรถยนต์

Guest

7 May 2010 22:08 #1

ใช่น้องพีท ที่พี่คุยด้วยวันนี้มั้ยค่ะ ต้องขอโทษจิง ๆ ค่ะ ช่วงนี้นักเรียนปิดเทอมตารางเลยแน่น เดี๋ยวรถคันใหม่กำลังจะมาอึดใจเดียว ไม่เกินห้าวัน เดี๋ยวพี่จะรีบโทรไปเลยค่ะ กลางเดือน พค. ได้เรียนแน่นอนค่ะ

Guest

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

7 May 2010 23:53 #2

คร้าาบบผม จะรอ นะเจ๊

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

13 May 2010 10:01 #3

คุณน้องพีท

กลับมาจากเสม็ดหรือยัง ไม่กล้าโทรไปกลัวเที่ยวอยู่
จัดตารางให้เสร็จแล้วนะคะ เดี๋ยวส่งให้ทางอีเมลล์
เรียน MAZDA 3 แล้วกันนะ เด็กในเมือง คุณอาจารย์จะได้วิ่งรถทีเดียว
เดี๋ยวพี่โทรนัดนะ ว่าจะให้ครูรับส่งตรงไหน แถว ๆ รัชดามั้ยอะ
จำได้เลือนลางแต่จัดเวลาให้ติดกับเด็กนักเรียนแถวนั้นหมดเลย
รถใต้ดิน รัชดา สุทธิสาร ฟอร์จูน

พอพี่รีบจัดตารางจะให้เรียนก็หนีไปเที่ยวเสม็ด :)

Guest

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

17 May 2010 10:49 #4

วันนี้ จะเร่ม เรียนวันแรก แล้ว จะเอา มาสด้า สาม ไป คริฟ สักหน่อย 5555

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

Guest

17 May 2010 11:30 #5

ตามสบายเลยนะ แต่ท่องจำไว้นิดนึงนะ ว่ารถพี่ รถพี่ รถพี่ ยังต้องใช้ทำมาหากินอยู่

Guest

ma_mim

ma_mim

Guest

17 May 2010 18:38 #6

ma_mim

ma_mim

Guest

ma_mim

ma_mim

Guest

17 May 2010 19:06 #7

5555++ มาสด้า สาม เจ้าของเค้ายังเป็นห่วงอยู่

พี่แนะนำ น้องตี้สีขาว(ป้ายแดง)สิ เจ้าของเค้าใจถึง

Drift ได้ตามใจชอบเลย พี่ลองมาแว้ววววว ฮ่าๆๆๆ

คิดถึง-คิดถึง

ma_mim

ma_mim

Guest

Guest

17 May 2010 19:22 #8

ซิตี้มันทำใจแต่แรกว่าซื้อมาใช่ในธุรกิจ ขับวันเดียววันออกจากศูนย์ จากนั้นหันหลังลาไม่แยแส
มาสด้ายังไม่เคยลอง ครูลองมาทุกคนแล้ว รวมถึงหัด drift ด้วย

วันนี้น้องเค้าเรียนกะครู raindeer ด้วย น้องเค้าเรียกอย่างนี้ น่ารักมั้ย เห็นหน้าครูแล้วเรียกไม่ลงใช่มั้ย
ครูบอกว่าหนูโหดที่สุดในร้าน น้องเลยเรียกหนูว่าเจ๊โหดอะ แรงงงงปะ

Guest

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

22 May 2010 20:35 #9

เรียกครู เรนเดีย์ เนี่ย น่ารักสุดแล้วววว

วันก่อน เอามาสด้า สาม ไปหัดขับ แถว ราบสิบเอ็ดด้วยหละ ไม่ได้ ดริฟนะพี่ผึ้ง แต่ กลัวโดน ยิง แทน อิอิ

ตอนขับ คิดตลอด รถพี่ผึ้ง รถพี่ผึ้ง

พีท ดอง วุค

พีท ดอง วุค

Guest

Post reply
CAPTCHA Image