หญิง

หญิง

Guest

พี่ผึ้งรบกวนขอตารางเรียนเดือน กพ.ด้วยค่ะ (1119 views)

7 Jan 2011 21:26

ขอตารางเรียนของเดือนกุมภาด้วยนะคะ แล้วก็หนูมีเรื่องอยากถามว่าเพื่อนหนูเค้าทำงานหยุดแค่อาทิตย์ละ 1 วัน จะเรียนวันละ 4 ชม.ได้มั้ยคะ ครูจะเหนื่อยไปมั้ยคือว่าจะลง 10 ชม.ค่ะ และของหนูว่าจะเรียนต่อคอร์สเก่ายังได้มั้ยคะ แบบว่าลืมหมดแล้วยังกังวลอยู่ว่าถ้าไปรับรถแล้วจะขับออกมาได้มั้ยแบบว่ารอรถนานจนจะขับไม่เป็นแล้วอ่ะ แล้วครูตี๋ยังสอนซิตี้อยู่ใช่มั้ยคะ mimi09_999@hotmail.com

หญิง

หญิง

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

7 Jan 2011 22:47 #1

555+ Done. Please see in your mailbox naka นักเรียนดีเด่น :R:

สไมลล์

สไมลล์

Guest

หญิง

หญิง

Guest

8 Jan 2011 13:47 #2

ถ้าหนูเรียนอีกรอบจบแล้วก็อย่าลืม มอบประกาศนียบัตรกับโล่ให้ด้วยนะคะ

หญิง

หญิง

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

8 Jan 2011 14:25 #3

เอาแค่ประกาศได้ปะ เดี๋ยวไปแอบ print ที่ออฟฟิศมาให้ โล่เอาจานในครัวแทนได้มั้ยอะ แต่จริง ๆ หนูยังไม่ชนะเลิศนะ เพราะมีคนเยอะกว่า

น้องตั๋ว 30 ชม
พี่สาลี่ 30 ชม
น้องปอม 30 ชม

พวกนี้ไม่ใช่ไม่เก่งนะ โปรทั้งนั้น แต่ย้ำคิดย้ำทำ:R::R::R:

ยังไม่มีใครเกินนี้ เดี๋ยวมีใครเกินพี่จะแจ้ง :R:

สไมลล์

สไมลล์

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

10 Jan 2011 18:31 #4

ไม่ได้เข้สเว็บนี้นานแล้ว เข้ามาดูบ้าง เดี๋ยวนักเรียนหาว่าไม่เอาใจใส่ดูแล คริคริ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

10 Jan 2011 18:37 #5

ทำยังไง page rank ของเว็บก็ไม่ขึ้นซักที ไม่ทำแล้ว หมดความอดทน นี่แสดงว่าถ้า delete history, delete cookies เว็บมันก็ไม่อยู่ที่หน้า 1 ของ google อะสิ งั้นไม่ลบดีกว่า ให้มันเป็นอย่างนี้แหละ หลอกตัวเองไปวัน ๆ คริคริ งิงิ ถ้าเจ้าของเค้ารู้เค้าจะด่าเรามั้ยนี่

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image