อิน

อิน

Guest

จองเวลาเรียนค่า (728 views)

2011-03-15 14:33

สนใจเรียน 4-6 โมงเย็นค่ะ 15 ชั่วโมง ไม่มีพื้นฐานเลยนะคะ:) ติดต่อที่เบอร์นี้เลยนะคะ xxxx ค่ะ

อิน

อิน

Guest

อิน

อิน

Guest

2011-03-15 14:39 #1

ขอตารางเรียนเดือนมีนา หน่อยค่ะ:)

อิน

อิน

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

2011-03-15 14:57 #2

ตารางส่งให้ดูแล้วค่ะ ส่วนเบอร์โทรศัพท์พี่ขออนุญาตลบนะคะ ถ้าจะให้โทรไปก็ได้ค่ะ ขออนุญาตติดต่อทางเบอร์ที่ให้เลยนะคะ เพราะไม่กล้าโทรกลัว interrupt แล้วเสียมารยาทค่ะ บางคนขอดูตารางแล้ว schedule ด้วยตัวเองก่อน ไม่ค่อย comfort เท่าไหร่ที่จะให้โรงเรียนโทรไป ถ้าอนุญาตให้โทรก็แจ้งเข้ามาได้เลยนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image
Please fill in your result.