ใหม่

ใหม่

Guest

ขอตารางเรียนหน่อยค่ะ (1072 views)

31 Mar 2011 17:30

[size=150%]สวัสดีค่ะ ชื่อใหม่นะคะ

มีพื้นฐานในการขับบ้างแล้ว เคยเรียนขับรถมาแล้ว1ครั้งแต่นานมาแล้ว เคยขับออกถนนเองด้วยรถครอบครัว2-3ครั้ง
แต่ยังเลี้ยวไม่เก่งและถอยหลังไม่เก่ง

ต้องการจะเรียนเพื่อทำใบขับขี่ให้ได้(ซะที)

ควรเรียนคอร์สไหนดีคะ

อยากได้ตารางเรียนค่ะ

แล้วก็ บ้านอยู่หน้าปากซอยนครอินทร์6 เยื้องกับสะพานพระราม5ค่ะ สามารถรับส่งได้ไหมคะ เพราะใหม่ไม่รู้จะเดินทางไปที่โรงเรียนอย่างไรดีค่ะ[/size]

ถ้ากรุณาตอบกลับทางเมลล์จะเป็นพระคุณมากเลยค่ะ :)

ใหม่

ใหม่

Guest

ใหม่

ใหม่

Guest

31 Mar 2011 17:32 #1

[size=150%]ลืมบอกค่ะ

ว่า จะเรียนเกียร์ออโต้ค่ะ :)[/size]

ใหม่

ใหม่

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

31 Mar 2011 18:35 #2

มึน หน้าจอคอมหนูมันใหญ่ หรือว่าพี่ใช้ตัวหนังสือตัวใหญ่ ให้ลงคอร์ส 8 ชม ค่ะ เพราะยังไม่มีใบขับขี่ดังนั้นต้องใช้เวลานิดนึงซ้อมท่าสอบ เพราะถ้าลง 5 ชม มันจะสั้นเกินไป จนเวลาจะไม่เพียงพอที่จะเรียนให้ครบทุก ๆ อย่าง เอาจริง ๆ เวลาฝึกสำหรับ 8 ชม ก็จะน้อยกว่าคอร์สอื่น ๆ อยู่แล้วค่ะ แต่เนื่องจากมีพื้นฐานมาบ้าง ก็จะเร็วนิดนึง เรียนจากครูให้เยอะที่สุด ที่เหลือ การขับรถยังงัยก็ต้องใช้เวลา ต้องฝึกฝน ก็ไปฝึกเพิ่มที่บ้านก็จะเก่งได้แบบง่าย ๆ ค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

ใหม่

ใหม่

Guest

31 Mar 2011 19:26 #3

ขอบคุณค่ะ แล้วจะติดต่อไปอีกทีนะคะ^^

ใหม่

ใหม่

Guest

Post reply
CAPTCHA Image