ปุ๋ย

ปุ๋ย

Guest

ขอตารางเรียนเดือนมิถุนายนค่ะ (1508 views)

3 Jun 2011 20:54

รบกวนขอตารางเรียนเดือนมิถุนายนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปุ๋ย

ปุ๋ย

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

3 Jun 2011 21:00 #1

ส่งให้แล้วค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

ปุ๋ย

ปุ๋ย

Guest

3 Jun 2011 21:43 #2

ไม่แน่ใจว่าคุณฟางในตารางธรรมดา2A เรียนแถวไหนคะ ถ้าจะเรียนก่อนคุณฟาง วัน ส-อ ที่ ๔-๕ และ ๑๑-๑๒ เวลา ๗.๐๐-๑๐.๐๐ จะได้ไหมคะ บ้านอยู่เตาปูนค่ะ

ปุ๋ย

ปุ๋ย

Guest

ปุ๋ย

ปุ๋ย

Guest

3 Jun 2011 22:07 #3

ถ้าไม่สะดวกช่วงเช้าก่อนคุณฟาง ก็ขอเรียนตามนี้เลยค่ะ จองเลยได้ไหมคะ สมัครเรียน ๑๕ ชม. (ธรรมดา+ออโต้) บ้านอยู่เตาปูนค่ะ

เริ่มด้วยธรรมดา ธรรมดา2A
เสาร์ที่ ๑๘ มิย. เวลา ๑๗.๐๐-๑๙.๐๐ (เตาปูน)
อาทิตย์ที่ ๑๙ มิย. เวลา ๑๖.๐๐-๑๙.๐๐ (เตาปูน)
จันทร์ที่ ๒๐ มิย. เวลา ๑๗.๐๐-๑๙.๐๐ (ทำงานในม.เกษตรค่ะ)
อังคารที่ ๒๑ มิย. เวลา ๑๖.๐๐-๑๙.๐๐ (ม.เกษตร)
พฤหัสที่ ๒๓ มิย. เวลา ๑๗.๐๐-๑๙.๐๐ (ม.เกษตร)

ต่อด้วยออโต้ ALTIS
อาทิตย์ที่ ๒๖ เวลา ๑๓.๐๐-๑๖.๐๐ (เตาปูน)

ไม่แน่ใจว่าแบ่งแบบนี้โอเคไหม
แต่ถ้าเรียนช่วงเช้าก่อนคุณฟางได้ ก็จะปรับตารางใหม่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ปุ๋ย

ปุ๋ย

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

4 Jun 2011 11:54 #4

เริ่มเรียนวันพรุ่งนี้ อาทิตย์ที่ 5 ได้เลยค่ะ ล๊อกตารางให้แล้วในอีเมลล์ค่ะ ลองเช็คแล้วแจ้งกลับดูนิดนึงนะคะ ว่าโอเคหรือป่าวค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image