สาม

สาม

Guest

อยากเรียนช่วงเดือน กค ครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ (1362 views)

22 Jun 2011 10:37

อยากเรียนช่วงเดือน กค. สะดวกแต่วันเสาร์-อาทิตย์ครับไม่ทราบว่าตารางเรียนเต็มแล้วหรือยังครับ แล้วก็อยากได้รายละเอียดค่าเรียนของแต่ละคอร์สครับ กับรถที่ใช้สอน เรียนกัน 3 คนมีส่วนลดมั๊ยครับ รบกวนตอบในเมลให้หน่อยครับ

เมล sarmoho at hotmail.com

ขอบคุณครับ

สาม

สาม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

22 Jun 2011 19:33 #1

พี่ส่งตารางให้ตั้งแต่เช้าแล้วครับ แต่ลืมเข้ามาตอบในเว็บบอร์ด ตารางยังไม่เต็มครับ รถมีให้เลือกหลากหลายยี่ห้อ ครับผม

Webmaster

Webmaster

Admin

ส้ม

ส้ม

Guest

22 Jun 2011 20:04 #2

ขอตารางเดือน กรกฎาด้วยค่ะ ว่างแค่เสาร์อาทิตย์เช่นกัน อยู่แถวอนุสาวรีย์ จุดรับส่งใกล้ที่สุดอยู่ไหนเหรอคะ

ส้ม

ส้ม

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

22 Jun 2011 20:07 #3

ส่งให้แล้วครับทางอีเมลล์ อนุสาวรีย์ผมขอเป็น BTS สะพานควาย จตุจักร หรีอ รถไฟใต้ดิน สุทธิสาร ลาดพร้าวได้มั้ยครับ เพราะเข้าในเมืองรถค่อนข้างติด ครูจะทำเวลาไม่ได้ อาจจะส่งผลกระทบให้ไปรับนักเรียนคนถัดไปเลทได้ครับผม เด้วผมจะโดนต่อว่าได้ครับผม --"

Webmaster

Webmaster

Admin

ส้ม

ส้ม

Guest

22 Jun 2011 20:27 #4

โอเคที่สุดค่ะ ^ ^

ส้ม

ส้ม

Guest

jibby

jibby

Guest

28 Jun 2011 12:00 #5

อยากเรียนช่วงเดือน กค. สะดวกแต่วันเสาร์-อาทิตย์ ขอตารางด้วยค่ะ jibbychiibo@hotmail.com

jibby

jibby

Guest

Post reply
CAPTCHA Image