Webmaster

Webmaster

Admin

นักเรียนที่ขาดเรียนไป เนื่องจากได้รับผลกระทบจากน้ำท่วม (1362 views)

29 Nov 2011 10:43

เนื่องจากสถานการณ์น้ำตอนนี้เริ่มคลี่คลาย ถนนหลายเส้นเปิดการจราจรเป็นปกติแล้ว โรงเรียนไม่ได้รับผลกระทบจากน้ำท่วมแต่อย่างใดค่ะ เปิดสอนตามปกติตลอดเวลาที่หลายๆจุดในนนทบุรีและกรุงเทพเกิดน้ำท่วม

นักเรียนคนใดที่ขาดเรียนไป สามารถกลับมาเรียนได้ตามปกติค่ะ สามารถโทรมาจองตาราง หรืออีเมลล์มาแจ้งก้ได้ค่ะ

ทางโรงเรียนไม่สามารถโทรไปได้ เนื่องจากมีบางพื้นที่ เช่น บางกรวย บางบัวทอง แจ้งวัฒนะ และดอนเมือง ที่สถานการณ์น้ำยังไม่คลี่คลาย การโทรไปอาจจะเป็นการรบกวนนักเรียน สร้างความกังวลใจให้นักเรียน อันเนื่องมาจากการเร่งรัดของโรงเรียนได้ค่ะ

ดังนั้นเมื่อพร้อม comfort ที่จะเรียน หมดความกังวลใจ เรื่องเส้นทาง บ้านของตนเอง กลับมาเรียนเมื่อไหร่ก็ได้ตามที่ต้องการค่ะ โรงเรียนไม่ตัดชั่วโมงที่เหลือทิ้งแต่อย่างใดค่ะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image