พี่นุช

พี่นุช

Guest

ขอตารางเรียนเกียร์ออโต้ ฮอนด้าแจ๊ส (1767 views)

15 May 2012 11:26

ขอตารางเรียนเกียร์ออโต้ ฮอนด้าแจ๊สค่ะ (เรียนกับครูกวางค่ะ)
อีเมล์ nuchjaree.wi@rd.go.th

พี่นุช

พี่นุช

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 May 2012 11:48 #1

พี่นุช น้องผึ้งส่งตารางให้แล้วนะคะ ลองดูทางอีเมลล์ได้เลยค่ะ แต่ว่าคุณครูที่สอน JAZZ ชื่อง่าพี่ต้อมค่ะ (ครูต้อมค่ะ) ครูกวางตอนนี้ต้องคอยรับโทรศัพท์ รับนักเรียนค่ะ เพราะว่าเด็กลาออกไม่มีคนคอยรับนักเรียนค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ  ครูต้อมเป็นครูที่สอนดี ลูกศิษย์มากคนนึงค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวัง

Webmaster

Webmaster

Admin

พี่นุช

พี่นุช

Guest

15 May 2012 13:29 #2

อ๋อ..เรียนกับครูท่านใดก็ได้ค่ะ พอดีคุยกับครูกวางไว้อ่ะค่ะ

พี่นุช

พี่นุช

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 May 2012 13:46 #3

555+ ค่ะ เห็นว่าพี่เรียกตัวเองว่าพี่นุช เลยเข้าใจว่าเป็นนักเรียนของครูกวาง แล้วกลับมาเรียนอีกหรือแนะนำใครมาเรียนมากับครูกวาง เลยเกรงว่าเดี๋ยวพอถึงเวลาเรียนแล้วไม่ใช่ครูกวางจะเคืองใจกันป่าว ๆ เลยบอกเอาไว้ล่วงหน้าเท่านั้นเองค่ะ ว่าตอนนี้คุณครูยังหาคนเฝ้าร้านรับสมัครนักเรียนไม่ได้ แกเลยต้องเฝ้าเอง จากเดิม 3 คน เหลือ 2 คน หัวหมุนเหมือนกันค่ะ ช่วงนี้เด็กๆ นักศึกษาปิดเทอมนักเรียนเลยค่อนข้างเยอะนิดนึง ถ้าเดือนอื่นก็เงียบ   เหมือนกันค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

พี่นุช

พี่นุช

Guest

15 May 2012 15:47 #4

ได้รับตารางเรียนแล้ว ขอจองเลยนะคะ พอดีอีเมล์ที่ทำงานส่งไม่ได้ค่ะ
1. ศุกร์ 25 พค.
2. จันทร์ 28 พค.
3. อังคาร 29 พค.
4. พฤหัส 31 พค.
5. ศุกร์ 1 มิย.
ตอนเช้า 8.00 น. รับที่บางใหญ่
เย็น 16.00 น. รับที่ตลิ่งชัน
รวมเป็น 15 ชั่วโมงนะคะ ถ้ารถไม่ติดแถมอีกซักวันจะยินดีมากค่า^0^

พี่นุช

พี่นุช

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 May 2012 18:09 #5

พี่นุชขา น้องผึ้ง งง นิดหน่อยค่ะ ขอเบอร์ติดต่อกลับได้มั้ยค่ะ จะได้โทรไปหาค่ะ   ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

กอล์ฟ

กอล์ฟ

Guest

15 May 2012 18:46 #6

รบกวนขอตารางเรียนด้วยนะคะ

กอล์ฟ

กอล์ฟ

Guest

พี่นุช

พี่นุช

Guest

16 May 2012 09:26 #7

น้องผึ้ง คือพี่มีพื้นฐานบ้างแต่ไม่กล้าขับออกถนนใหญ่เองค่ะ และต้องการเส้นทางที่ใช้จริงในชีวิตประจำวัน ก้อคุยกับครูกวางแล้วตกลงว่าบ้านพี่อยู่บางใหญ่ เช้าไปรับที่บางใหญ่มาที่ทำงานคือตลิ่งชันค่ะ ส่วนตอนเย็นรับจากตลิ่งชันกลับบ้านที่บางใหญ่ค่ะ ครูกวางตกลงว่าคิดเป็นวันละ 3 ชั่วโมงค่ะ เบอร์พี่นะคะ  xxxค่ะ

พี่นุช

พี่นุช

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 May 2012 09:56 #8

พี่นุช น้องผึ้งทราบเรื่องที่พี่นุชคุยกับครูกวางค่ะ แต่เผอิญที่จะคุยกับพี่นุช คือ บางวันตารางคันแจ๊ส ไม่ว่างทั้งช่วงเช้า และบ่ายค่ะ ก็เลยอยากจะคุยว่าเราจะล๊อกตารางยังไงกันดีค่ะ ที่พี่นุชจะสะดวก และป็นประโยชน์ต่อการฝึกของพี่นุชมากที่สุดค่ะ...ขออภัยในความไม่สะดวก

ปล ไม่รู้หมู่นี้น้องผึ้งเป็นอะไร เขียนอะไรแล้วคนเข้าใจผิดเยอะเลย งงกับตัวเอง ยังไงถ้าเขียนอะไรแล้วเข้าใจผิด ขออภัยด้วยนะคะ สอบถามเพื่อความเข้าใจเพิ่มเติมมาได้เลยค่ะ อย่าพึ่งโกรธกัน

Webmaster

Webmaster

Admin

พี่นุช

พี่นุช

Guest

16 May 2012 10:54 #9

น้องผึ้งคะพี่โทร.ไปเบอร์ 02-9536966 มีแม่บ้านรับสายเลยไม่รู้จะติดต่อน้องยังงัย ก็คือพี่เห็นตารางที่ส่งมามันยังว่าง ๆ เป็นสีขาวหน่ะค่ะ แต่ข้างบนตารางเขียนว่า VIGO นะคะ พี่ก้อไม่รุ้ว่าพี่เข้าใจไรผิดป่าว เอาเปนว่าพี่ขอเป็นเวลาตามข้างบน ส่วนวันน้องผึ้งดูให้หน่อยค่ะ เอาเป็นจันทร์-ศุกร์หน่ะค่ะ ยังงัยโทร.หาพี่แล้วกันเน๊อะ หรือจะให้ติดต่อไปที่เบอร์ไหนแจ้งด้วยจ้า

พี่นุช

พี่นุช

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

16 May 2012 11:38 #10

อ๋อถ้าพี่นุชดูตาราง VIGO แปลว่าดูผิดคันค่ะ ต้องดูที่ JAZZ ถึงจะเป็นรถที่พี่นุชต้องการ

น้องโทรไปเรียบร้อยแล้วนะคะ เดี๋ยวเมลล์ตารางที่ล๊อกให้ทางอีเมลล์ ถ้าจำไม่ได้ หรือไม่ได้เปิดเมลล์ไม่เป็นไรค่ะ ก่อนวันเรียนจะโทรไป confirm อีกครั้ง แล้วเดี๋ยวคุณครูจะนำตารางเรียนไปให้ในวันที่มีเรียนวันแรกค่ะ

โทรมาไม่เจอ เมื่อสักครูวิ่งปรู๊ดไปพันธ์ทิพย์ --"   ขอโทษทีค่ะ ส่วนครูกวางออกไปขนส่ง ส่งนักเรียนสอบค่ะ ตอนนี้กลับมาแล้ว ขอภัยด้วยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image