Chann

Chann

Guest

ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยครับ (1667 views)

1 Feb 2012 18:41

ผมกำลังหาที่เรียนอยู่ครับ

บ้านผม อยู่ลาดพร้าว 101 ครับ ทราบว่าทางโรงเรียนมีรถรับส่งฟรี แต่อยากทราบว่าสนามที่ใช้ในการเรียนนั้นต้องไปเรียนที่ไหนครับ

ไม่อยากเสียเวลาในการเดินทางนานนะครับ

และอยากทราบด้วยว่า เวลาไปสอบใบขับขี่ ทางโรงเรียนพาไปสอบที่ไหนครับ

ปล. ขอทราบตารางเรียนเดือนกุมภาพันธ์ด้วยน่ะครับ

Chann

Chann

Guest

สไมลล

สไมลล

Guest

2 Feb 2012 10:04 #1

ขออีเมลด้วยคับ

สไมลล

สไมลล

Guest

chann

chann

Guest

2 Feb 2012 18:00 #2

riki_chann@live.com

chann

chann

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

2 Feb 2012 19:30 #3

ถ้าลาดพร้าว 101 จะไม่อยู่ในพื้นที่รับส่งครับ อาจจะต้องรบกวนมาขึ้นรถในบริเวณพื้นที่รับส่ง ถ้าละแวกลาดพร้าว ก็เช่น สถานีรถไฟฟ้าใต้ดิน ลาดพร้าว รัชดา สุทธิสารครับ

สนามจะอยู่ที่ราบ 11 ครับ เอาจริง ๆ เป็นวันแรกที่ต้องเข้าสนามโดยครูรับแล้วขับไปที่สนาม แต่คาบอื่นๆ ครูไปรับ นักเรียนจะขับจากที่ครูไปรับ ไปยังสถานที่อื่นๆ เองเลยครับ จนคาบสุดท้ายจะกลับเข้าสนามอีกที เพื่อเน้นท่าสอบ นักเรียนก็จะเป็นผู้ขับไปสนามเหมือนกันครับ ทุกครั้งที่เรียนนักเรียนจะขับรถตลอดชั่วโมงเรียนครับ

เวลาไปสอบสอบที่กรมขนส่งที่ตลิ่งชันครับ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image