กิ๊ก

กิ๊ก

Guest

ปรึกษาและขอตารางเรียน (1026 views)

12 Feb 2012 20:07

สนใจเรียนขับรถ อยากสอบถามดังนี้ึ่่ค่ะ
1. ที่พาออกถนนใหญ่ คือ ครู 1 คน นักเรียน 1 คน หรือนักเรียนหลายคนคะ

2. รับตรงหน้าเซ็นทรัลรามอินทรา ได้หรือไม่คะ

3. ขอตารางเรียนเดือน ก.พ.-เม.ย. ที่ kikir54@hotmail.com นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ :^_^:

กิ๊ก

กิ๊ก

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

13 Feb 2012 10:23 #1

ขออภัยด้วยนะคะ ที่เข้ามาตอบช้าไปนิดนึง ขอตอบตามดังนี้เลยนะคะ

1. ครู 1 คน รถ 1 คัน ต่อ นักเรียน 1 คนค่ะ

2. เซ้นทรัลรามอินทรา รามอินทรา กม 2 อยู่ในพื้นที่รับส่งค่ะ

3. พี่ส่งให้เดือน กพ ถึง มีนา นะคะ เดือน เมษา ตารางยังไม่ออกมาเลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image