เสาวลักษณ์

เสาวลักษณ์

Guest

ขอตารางเรียนเดือน ก.ย. ต.ค. ค่ะ (1156 views)

4 Sep 2012 20:18

ขอตารางเรียนเดือนกันยายนและตุลาคม ด้วยค่ะขอไปรอบนึงแล้วแต่ยังไม่ได้ เลยขออีกรอบต้องขอโทษที่รบกวนด้วยนะคะ
หรือว่าลืมฝากเมลล์ไว้ให้ claysuk@hotmail.com

เสาวลักษณ์

เสาวลักษณ์

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

4 Sep 2012 20:28 #1

วันก่อนส่งให้แล้วค่ะ ตามอีเมลล์นี้เลย เด้วพรุ่งนี้ส่งให้อีกรอบนะคะ ยังยงลองเช็กใน Junk box อีกทีนะคะ อันเก่าที่ส่งไปน่าจะไปอยู่ในนั้น เพราะเช็กดูใน outbox จากมือถือมีเมลล์ส่งออกไปค่ะ พรุ่งนี้เช้าจะส่งให้อีกรอบนะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

เสาวลักษณ์

เสาวลักษณ์

Guest

5 Sep 2012 00:11 #2

ได้รับแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ

เสาวลักษณ์

เสาวลักษณ์

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

5 Sep 2012 10:23 #3

ส่งไปให้อีกรอบเมื่อเช้าค่ะ เผื่อเหลือเผื่อขาด

Webmaster

Webmaster

Admin

aie

aie

Guest

5 Sep 2012 12:46 #4

น้องผึ้งถ้าไม่มีพื้นฐานการขับรถเลย เราควรจะลงกี่ชั่วโมงดีค่ะเป็นออโต้ และตอนนี้อัลติสกับวีออสเป็นครูคนไหนสอนค่ะ

aie

aie

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

5 Sep 2012 15:58 #5

ออโต้ 10 ชม ค่ะ เกียร์ธรรมดา หรือเรียน 2 เกียร์ 15 ชม อย่างเดียวค่ะ เพราะเกียร์ธรรมดายากกว่า

ตอนนี้นะคะ อัลติส น่าจะเป็นเจ้าเบย์ พี่ไม่รู้จักมั้ง ครูมาใหม่ สอนอยู่ที่ท่าน้ำนนท์ แต่เจ้าของปิดกิจการ จะให้ไปเซ้งอยู่ แต่เราวิ่งรับส่งอยู่แล้ว ดังนั้นมีออฟฟิศที่เดียวก็ได้เลย ไม่เซ้ง
วีออสน่าจะเป็นครูที แต่ตอนนี้วีออส เอาเข้าเคลมค่ะ น่าจะได้วันศุกร์ หรือ วันเสาร์นี้ ครูทีใช้มาสด้า 3 สอนอยู่ตอนนี้ แต่ถ้าเอาวีออสออกมา รถจะเพิ่มคันนึง หนูเลยไม่รู้ว่า ตอนรถครบ ครูกวางจะให้ใครสอนคันไหน
เพราะมาสด้า 3 เพิ่งเปลี่ยนมาให้ครูทีสอน เมื่อาทิตย์ที่แล้วเองค่ะ เดิมพี่ต้อมสอนอยู่ มันมีปัญหาที่คันนี้แหละ เพราะครูกวางแกหวงคันนี้ ซื้อมาแพง ค่าซ่อมแพง อะไหล่แพง หายาก ซ่อมนาน แกก็จะมีกำหนดไว้ในใจว่า แกไว้ใจให้ครูคนไหนสอนคันนี้ได้บ้าง ถ้าไม่มีคนสอน แกคงไม่ใช้สอน น่าจะให้ครูอี๊ดควบ 2 คัน ให้คันนี้คอยเติม ตอนเกียร์ธรรมดาไม่มีสอน เดานะ แต่อาจจะเปิดเต็มเห็นว่าได้ครูมาใหม่อีก มาจากโรงเรียนในเมือง

Webmaster

Webmaster

Admin

aie

aie

Guest

5 Sep 2012 20:17 #6

oK ไม่แน่วันเสาร์เพื่อนพี่อาจจะเข้าไปสมัครเรียนเพราะเค้าหาที่เรียรอยู่

aie

aie

Guest

ni

ni

Guest

5 Sep 2012 21:16 #7

ขอตารางวันเสาร์-อาทิตย์ เริ่มตั้งแต่ก.ย. ruchi0311@hotmail.com

ni

ni

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

6 Sep 2012 12:56 #8

@ ni ส่งให้แล้วค่ะ ขอโทษทีค่ะส่งให้ช้าไปหน่อย เมื่อวานกลับบ้านตั้งแต่ 5 โมง ส่วนวันนี้ตอนเช้าฝนตกหนักเลยรอฝนหยุดก่อนค่อยออกมาทำงาน

@ P'Aie ได้เลยค่ะ วันเสาร์ ถ้ามาสายหน่อย น่าจะเจอกัน เพราะครูทุกคนสอนเต็ม stream ครูกวางด้วย หนูคงต้องไปเฝ้าร้านให้ค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image