กระแต

กระแต

Guest

สอบผ่านแล้วนะคะ คุณครูที่นี่สอนดีจริงๆ (1036 views)

5 Sep 2012 16:06

เข้ามาบอกว่าสอบผ่านแล้วนะคะ รอบเดียวผ่านเลย :ss:
คุณครูที่นี่สอนดีจริงๆ โดยเฉพาะครูต้อม
ครูต้อมน่ารักมากกกก ใจดีมากๆ มีติวทบทวนให้ก่อนเข้าสนามด้วย
ขอบคุณครูต้อมมากๆ เลยค่ะ

กระแต

กระแต

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

6 Sep 2012 13:13 #1

ยินดีด้วยค่ะ ต่อไปขับรถไม่มีครูคอยช่วยเหยียบเบรค ประคองพวงมาลัย ไม่มีคนคอยบอกคอยเตือน ก็ระวังหน่อยนะคะ อย่าประมาท คอยเตือนตัวเองอยู่เสมอ ต่อไปเก่งกว่าครูแน่นอนค่ะ

ไม่มีอะไรเป็นกำลังใจให้ครู ได้มากเท่าคำขอบคุณจากนักเรียนค่ะ  โรงเรียนก็ขอขอบคุณนักเรียนทุกคนมากเช่นกันค่ะ

@ กระแต นี่ใช่คนที่ถามพี่ต้อมว่า คนที่นอนกรน ที่ร้าน ที่เจอตอนเข้ามาสมัคร คือ ใครอะป่าวค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image