วิตา

วิตา

Guest

ขอตารางเรียนขับรถ เกียร์ออโต้ รถแจ๊สค่ะ (1293 views)

11 Sep 2012 14:07

เคยเรียนขับรถมาบ้าง ได้ใบขับขี่แล้วค่ะ แต่ไม่กล้าออกถนน ต้องการฝึกขับรถออกถนนจริง ค่ะ
ต้องการตารางเรียน วันธรรมดา เวลาหลังเลิกงานค่ะ ถ้าเป็นไปได้ จุดนัดพบที่ สถานีรถฯใต้ดิน สุทธิสาร ถ.รัชดาภิเษก
date 11/09/2012

วิตา

วิตา

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

11 Sep 2012 15:40 #1

ตารางส่งไปให้แล้วค่ะ ทางอีเมลล์นะคะ จุดรับส่งบริเวณนนั้นไม่มีปัญหาค่ะ ปัญหาอยู่ที่ เริ่มเรียนวันนี้ใช่มั้ยค่ะ วันที่ 11 กย เหมือน ตารางจะไม่ว่างเลยค่ะ ช่วงเย็น ว่างแน่ ๆ จะเป็น วันที่ 24 กย ช่วงระหว่างก่อนวันที่ 24 กย ต้องรอ นักเรียนท่านอื่นแจ้งยกเลิกตารางเรียนมาก่อนค่ะ ไม่ทราบว่าต้องการระบุรถหรือไม่ค่ะ ถ้าไม่เลือกยี่ห้อ จะง่ายหน่อย เพราะคนจะแจ้งยกเลิกทุกวันอยู่แล้ว สามารถลงแทนได้ แต่ถ้าระบุรถต้องรอว่า คนที่ยกเลิกเค้าล๊อกตารางในคันที่เราต้องการหรือป่าวค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image