บอล

บอล

Guest

รบกวนขอเช็คเวลาเรียนครับ (790 views)

15 Nov 2012 09:48

เมื่อวานผมโทรไปที่โรงเรียน เปลี่ยนวันเรียนจาก 18 พย 12.00-14.00(ธรรมดา) เป็น 16 พย 18.00-20.00(ออโต้ ซิตี้) ครับ แต่ผมลองเข้าไปดูในตารางเรียน เห็นมีคนลงเวลานี้ไว้ เลยไม่แน่ใจว่า เป็น ศ 16 หรือ ศ 23 ครับ รบกวนเช็คให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

บอล

บอล

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 Nov 2012 11:34 #1

ตารางส่งให้ทางอีเมลล์แล้วค่ะ เป็นวันศุกรที่ 16 พย คันซิตี้ ตอนช่วง 18.00-20.00 ค่ะ เมื่อวานไปสอบมาป่าวค่ะ เป็นยังไงบ้างค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

บอล

บอล

Guest

15 Nov 2012 11:44 #2

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ ไปสอบมาแล้ว แต่ตกท่าเทียบฟุตบาท เลยอยากติวเข้มท่านี้กับเกียร์ออโต้ครับ พอดีจันทร์หน้าว่าจะแวะเข้าไปแก้ตัว เพราะวันพุธหน้างานแน่นครับ ไปกับโรงเรียนไม่ได้

ปล วัน ศ ผมเลิกงาน 17.00 น่าจะอยู่ระหว่างเดินทางกลับบ้าน ถ้าคุณครูโทรมา รบกวนก่อน 17.00 นะครับ เพราะขับมอเตอร์ไซต์ รับโทรศัพท์ไม่่ได้ ขอบคุณครับ

บอล

บอล

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

15 Nov 2012 11:53 #3

ท่าเทียบฟุตบาท เวลาสอบรอบแรก จะยากนิดนึง เพราะต้องถอยต่อเนื่องมาตั้งลำจากท่าก่อนหน้า ถ้าสอบแก้จะไม่ยากเท่าไหร่แล้วค่ะ เพราะเวลาสอบแก้จะแก้แค่ท่าที่ตก สามารถขับตรงเข้าไปเทียบได้เลย เวลาเข้าเทียบอย่าลืมเทคนิคเล็กๆน้อยๆที่ครูสอนมา ที่สำคัญอย่าหยุดรถจนกว่าจะถึงเส้นหยุดค่ะ

สอบแก้จะไปช่วงบ่ายนะ ไปประมาณเที่ยงรับคิวก่อน แล้วรอถึงคิว ถ้าไม่เกรงใจโรงเรียนจนเกินไป สามารถโทรมาสอบถามเทคนิค หรือจุดที่ต้องจำก่อนลงสอบอีกทีก้ได้ค่ะ เผื่อมีครูคนไหนว่าง รถคันไหนว่า จะได้ส่งไปช่วยได้ แต่ตอนนี้ยังรับปากให้ไม่ได้นะคะ ว่าจะมีรถว่างและครูว่างหรือป่าว ยังไงลองโทรมาถามดูก่อน เผื่อมีนักเรียนยกเลิกยังไงจะได้ส่งไปช่วยที่ขนส่งค่ะ

โชคดีค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image