เกรซ

เกรซ

Guest

ขอตารางเรียนขับรถ เดือนธันวาคมค่ะ (891 views)

3 Dec 2012 17:27

พอดีหนูคอนเฟิมไว้ก่อนหน้านี้ 2 ชั่วโมงสุดท้ายวันที่ 15 ธันวาคม 8-10 โมงเช้า แต่ไม่ว่างแล้วค่ะ ต้องไปทำงาน

รบกวนส่งตารางเรียนขับรถเดือนธันวาคมให้หน่อยนะคะ จะเชควัน แล้วจะโทรไปแจ้งเปลี่ยนวันค่ะ ขอบคุณค่ะ :^_^:

เกรซ

เกรซ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

3 Dec 2012 17:50 #1

ได้ค่ะ ส่งตารางให้แล้วค่ะ ก่อนวันที่ 15 เรียนได้มั้ยค่ะ ถ้าอย่างนั้นรีบไปสอบด้วยนะ จะได้เสร็จเรื่องก่อนเริ่มทำงาน หมดกังวลไป

Webmaster

Webmaster

Admin

เกรซ

เกรซ

Guest

3 Dec 2012 18:13 #2

ได้รับแล้วนะคะ โทรไปแจ้งเปลี่ยนวันเรียบร้อยแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ :^_^:

สอบใบขับขี่ทุกวันพุธเต็มวันเลยใช่มั้ยคะ

เกรซ

เกรซ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image