อ้อ

อ้อ

Guest

สอบแก้ตัวผ่านแล้วค่ะ (1233 views)

16 Jan 2013 21:35

วันนี้ไปสอบแก้ตัวท่าถอยจอดเข้าซองรูปตัวตัวเอส ผ่านแล้ว (ได้สอบเป็นคนสุดท้าย ปิดสนาม:y:) ตอนแรกจะใช้รถของทางโรงเรียนแต่เกรงใจคุณครูเพราะได้สอบเป็นคนสุดท้ายจริงๆ เลยต้องเอารถตัวเองลุยเองเลย ขอบคุณคำแนะนำของคุณครูทุกท่าน มา ณ ที่นี้ด้วย:h:

อ้อ

อ้อ

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

17 Jan 2013 16:32 #1

ขออภัยที่มาตอบล่าช้า ยินดีด้วยค่ะ มีเพื่อนร่วมถนนเพิ่มมาอีก 1 คน แต่ว่าเรียนตั้งแต่เดือน ตุลา สอบตก 1 ท่า แปลว่าใช่ได้ ที่ไม่ลืมที่ครูสอน เป็นเค้านะ คืนครูตั้งแต่เรียนจบแล้ว มีใบขับขี่ แปลว่า ประสบการณ์บนถนนเพิ่งจะเริ่มต้นนะคะ ดังนั้นระวังไว้นิดนึง อย่าตื่นเต้น อย่ารีบร้อน ใจเย็น ถึงช้า ดีกว่าไม่ถึงค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

อ้อ

อ้อ

Guest

17 Jan 2013 22:11 #2

ขอบคุณค่ะ :h: ขอบคุณครูเบย์ ครูอีส ด้วยนะคะ ที่สอนให้เข้าใจง่าย และให้คำแนะนำเป็นอย่างดี และขอขอบคุณ คุณครูอีกหลายท่านที่ยินดีให้คำแนะนำด้วยดีเสมอมาค่ะ มีโอกาสจะแวะเวียนหอบของอร่อยๆ เข้าไปเสริฟนะคะ:w:

อ้อ

อ้อ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image