nnnnnn

nnnnnn

Guest

ครูหนุ่ม สอนวีโก้ไปไหนค่ะ ไม่เห็นมาสอนเลย (2911 views)

27 Mar 2013 14:27

:o::o::k::k:

nnnnnn

nnnnnn

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

27 Mar 2013 14:45 #1

สัปดาห์ก่อนภรรยาคุณครูคลอดลูกค่ะ กลับมาได้ 2 วัน จากนั้นก็หายสาปสูญไม่มาสอน ไม่แจ้งล่วงหน้า ดังนั้นสอนดีแค่ไหน ไม่มีความรับผิดชอบ ทางโรงเรียนก็จำเป็นที่ต้องให้ออก เพราะจะทำให้ทั้งนักเรียนที่ลงเรียนไว้ และโรงเรียนได้รับผลกระทบจากความไม่รับผิดชอบของคนค่ะ

ดังนั้นต้องขออภัยด้วยสำหรับนักเรียนท่านที่ได้รับผลกระทบ เพราะจากการหยุดโดยไม่บอกกล่าวล่วงหน้า ช่วงนั้นทางโรงเรียนวุ่นวายพอสมควร ทำให้ต้องจัดตารางปรับเปลี่ยนตารางใหม่หมด ทางโรงเรียนต้องขออภัยอย่างยิ่งกับเรื่องที่เกิดค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

nnnnnn

nnnnnn

Guest

27 Mar 2013 14:54 #2

อ่่อคร้าาา ขอบคุณค่ะ:(:k::q::y:

nnnnnn

nnnnnn

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

27 Mar 2013 15:04 #3

ขอบพระคุณมากค่ะที่เข้าใจ เพราะหลังจากหยุดไป 1 สัปดาห์ กลับมาได้ 2 วันแล้วเพิ่งหายตัวไปเมื่อวันจันทร์นี้เองค่ะ บอกกันตามตรง คนทั้งโรงเรียนไม่มีใครติดต่อได้ โทรติดแต่ไม่รับ ตอนนี้ก็ไม่มีใครรู้เลยว่าไปอยู่ไหน ตามกำหนดการเดิมจริงๆ ต้องกลับมาสอนคือวันเสาร์ที่ผ่านมา แล้วจะหยุดอีกทีคือ วันพุธวันนี้ เพื่อเดินทางไปงานศพ ของเพื่อนครูอีกโรงเรียนนึงค่ะ แล้วจะกลับมาสอนในวันศุกร์ที่จะถึงนี้ คือหยุด 2 วัน แต่ไม่รู้ทำไมอยู่ๆ วันจันทร์ก็หายไปเฉยๆ เช้ามาเลยวุ่นวายพอสมควรค่ะ เพราะติดต่อไม่ได้เลยเหมือนกันทุกคน

Webmaster

Webmaster

Admin

nnnnnn

nnnnnn

Guest

27 Mar 2013 15:25 #4

โอววว นักเรียนทำไงค่ะทีนี้ :q::k::(:angry:

nnnnnn

nnnnnn

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

27 Mar 2013 15:36 #5

นักเรียนอยู่ในตารางตามเดิมค่ะ ตอนนี้แค่จัดครูลงรถใหม่เท่านั้นเอง ไม่มีใครได้รับผลกระทบค่ะ ไม่หนี ไม่หายค่ะ ไม่ได้ยกเลิกใคร ยกเลิกเพราะรถเสียเท่านั้นค่ะ ช่วงนี้ก็ทยอยซ่อม เพราะแดดร้อนมากกกกกจนแอร์รถสู้ไม่ไหวเลย อากาศร้อนแบบนี้ ต้องมั่นดูน้ำ ดูน้ำมันเครื่องเป็นพิเศษ เพราะจะแห้งเร็วมาก แม้กระทั่งป้ายแดง พอตอนเย็นหมดแดด แอร์เลยเย็นมาก ครูเป็นไม่ค่อยสบายกันตามมาติดๆ

แต่ถ้าหมายถึงนักเรียนวันนั้นที่มารอแล้วครูไม่มา ก็คือให้ครูคนอื่นไปสอนแทนค่ะ แต่ก็เลทไป 1 ชม เพราะครูหายไปกะทันหัน ทางโรงเรียนก็ไม่ได้ตั้งรับ เพราะก็ไม่เคยเป็นแบบนี้ ก็เรียกว่าแทบกราบเลยดีกว่า พอดีน้องเค้าเป็นผู้ชาย ครูเป็นผู้ชาย ก็อธิบายกันง่ายหน่อย เลยสอนได้ 2 ชม จากเดิม 3 ชม แล้วให้น้องเค้าลงชดเชยไป เพราะโรงเรียนก็ไม่ได้ตั้งใจให้เป็นแบบนี้ ส่วนคนถัดจากนั้นก็สอนตามตารางปกติค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

nnnnnn

nnnnnn

Guest

27 Mar 2013 15:44 #6

อ่อคร้าาา ขอบคุณมากๆคร้าาา The besttttttttttttt :r::r::r::r::r::h::h::h::h::h::h:

nnnnnn

nnnnnn

Guest

ปืน

ปืน

Guest

7 Apr 2013 23:34 #7

แบบนี้ผมยังสามารถไปขอขับรถในวันสอบใบขับขี่ได้หรือเปล่าครับ
พอดีเพิ่งจะว่างน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ปืน

ปืน

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

8 Apr 2013 11:41 #8

ได้เหมือนเดิมค่ะ คุณครูทุกคนที่อยู่ในสนามสามารถดูแลได้ทุกคนเลยค่ะ แต่ว่าต้องเป็นวันที่ 17 เมษาเลยนะคะ เพราะโรงเรียนปิดสงกรานต์ ทำการวันที่ 9 เมษา อีกวันค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image