earth

earth

Guest

สนใจเรียนขับรถ เกียร์ออโต้ ครับ (1689 views)

8 Oct 2013 16:25

รบกวนให้ช่วยส่งรายละเอียด พร้อมตารางเวลามาให้ด้วยครับ ช่วงนี้ปิดเทอมจะได้เรียนต่อเนื่องได้ครับ ขอเป็น 15 ชั่วโมงนะครับ เพราะไม่เป็นเลยครับ

ที่อีเมล . apirat_rsu@hotmail.co.th

เอิรท์ ครับ

earth

earth

Guest

กวาง

กวาง

Guest

18 Oct 2013 11:10 #1

รบกวนส่งรายละเอียดตารางเรียน รวมถึงราคาค่าเรียนด้วยค่ะ สนใจเรียนเกียร์ออโต้ ค่ะ
ส่งมาที่ kwangdiiz@gmail.com

กวาง

กวาง

Guest

กวาง

กวาง

Guest

18 Oct 2013 11:13 #2

รบกวนแจ้งมาที่เมลล์นี้นะค่ะ พอดีบอกเมลล์ผิดไปค่ะ kwangnatt@gmail.com สนใจเรียนเกียร์ออโต้ค่ะ พร้อมเรียนเลยค่ะ รายละเอียด และราคาคอร์ส

กวาง

กวาง

Guest

Post reply
CAPTCHA Image