เอก

เอก

Guest

ขอตารางเรียนหน่อยครับ ต้องการจะไปเรียนเสาร์นี้แล้วครับ (1017 views)

6 Oct 2014 15:46

โทรไปสอบถามมา ทางจนท บอกว่าให้มาขอตารางเรียน ต้องการจะเริ่มเรียน ส-อ นึ้แล้วครับ เห็นจนท แนะนำว่าไม่มีพื้นฐานมีหลักสูตร 10 ชม รวมถึงพาไปสอบด้วยหรือเปล่าครับ และ 10 ชม จะขับเป็นและสอบได้เลยไหมคับ ขอบคุณครับ cognacxii@gmail.com ครับ

เอก

เอก

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

6 Oct 2014 20:42 #1

ตารางส่งให้แล้วค่ะ ถ้าไม่มีใน inbox ให้ไปหาใน Junk Box นะ 10 ชม เป็นมั้ย ถ้าเกียร์ออโต้ เรียนอยู่ในเกณฑ์มาตรฐาน ปกติจะได้ทุกอย่างนะคะ ยกเว้นว่ากลัว ตกใจง่าย ลนลาน ตัดสินใจช้า 10 ชม อาจจะไม่พอ ถ้าเกียร์ธรรมดา 10 ชม อาจจะไม่พอค่ะ เพราะพื้นฐนกินเวลาไป 4 ชม แล้วค่ะ ดังนั้นกว่าจะได้ออกถนนก็เข้าชม ที่ 4-5 

ส่วนการเรียนขับรถ ก็เหมือนการเรียนอย่างอื่นๆ คือ ต้องวัดที่ตัวคนเรียนเป็นหลัก เรียนในห้องเรียน 50 คน ครูสอน 1 คนในห้อง มีคนสอบได้ที่ 1 แต่มันก็ยังมีคนสอบได้ที่โหล่ หรือ สอบตก ครูเป็นปัจจัยน้อยๆ นิดเดียวที่เหลือนักเรียนล้วนๆ ค่ะ ดังนั้นการันตีให้ไม่ได้เลยว่าจะได้เลยมั้ย เมื่อครบ 10 ชม ต้องดูตอนอยู่กับรถเลยค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image