สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

เวลาทำการของโรงเรียนในช่วงเหตุการณ์ไม่สงบ (607 views)

20 May 2010 16:15

โรงเรียนยังเปิดทำการปกติค่ะ ยังมีการเรียนการสอนปกติในพื้นที่นอกเมือง เช่นงามวงศ์วาน บางใหญ่ บางบัวทอง
สำหรับนักเรียนที่ต้องเดินทางมาเรียนด้วย BTS อาจจะต้อง cancel เพราะเดี๋ยวผู้ปกครองจะเป็นห่วงค่ะ
สำหรับนักเรียนในเมืองแถบอนุสาวรีย์ ทางโรงเรียนงดรับส่งในช่วงนี้ค่ะ เพราะไม่สามารถคาดเดาเหตุการณ์ในพื้นที่บริเวณนนั้นได้

ดังนั้นทางโรงเรียนขออนุญาตสอนนักเรียนนอกเมืองแถบนนทบุรีไปก่อนนะคะ และขออนุญาตเลิกทำการเรียนการสอนก่อน 6 โมงเย็นค่ะ
เนื่องจาก ศอฉ ประกาศ curfew เพื่อความปลอดภัยของนักเรียนและครูผู้สอน และความสบายใจของผู้ปกครองค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวก

Guest

Post reply
CAPTCHA Image