เด็กจตุจักร

เด็กจตุจักร

Guest

ใช่โรงเรียนนี่ปะคะ ที่ใช้รถ MASDA3 กะ Honda CITI สอนอะคะ (1148 views)

7 May 2010 14:26

พอดีที่บ้านใช้รถสองยี่ห้อนี้เหมือนกัน เลยสนใจจะสมัครอะคะ
ถ้าเรียนทั้งสองยี่ห้อได้มั้ยคะ

เด็กจตุจักร

เด็กจตุจักร

Guest

สไมลล์ สอนขับรถยนต์

Guest

7 May 2010 15:53 #1

ต้องลองจัดตารางให้ดูก่อน เพราะตาราง City ค่อนข้างแน่นนิดนึงค่ะ Mazda 3 จะได้รับรถประมาณวันที่ 10 พค. นี้ต้อง test drive ก่อนออกสอนนิดหน่อย คาดว่าจะพร้อมสอนได้ประมาณกลางเดือนค่ะ แล้วต้องถ่ายนักเรียนจากคัน City มาMazda 3 ด้วย เดี๋ยวจะดูให้นะคะว่าจะเรียนทั้ง 2 คันได้หรือป่าว แต่ว่าจะเป็นครูคนละคนกันนะคะ เพราะปกติจะ assign ครูประจำรถเลย ดังนั้นเปลี่ยนคันจะเปลี่ยนคน แต่ทั้งหมดเป็นรถและครูของโรงเรียนทั้งหมดนะคะ ไม่ใช่ส่งให้คนอื่นสอน แต่ที่ assign ครูประจำรถ มันง่ายต่อการ manage ทุก  ๆ เรื่อง เช่น gas เวลา ตาราง คนจัดจะได้ไม่งงค่ะ

ตารางส่งให้ทางอีเมลล์ที่ leave ให้แล้วนะคะ ชอบเวลาไหนก็บอกได้เลยค่ะ

Guest

โอ๊บ

โอ๊บ

Guest

11 May 2010 08:50 #2

ดีจังครับ มีรถใหม่+ขนาดกลางแบบมาสด้า 3 ด้วย
เพราะว่าเวลาไปเรียนกับรถเก่า แล้วตอนมาขับจริงๆ ฟิลลิ่งมันต่างกันจริงๆครับ
ทั้งการปรับตำแหน่งเบาะ ปรับกระจก อัตราการเร่งของรถ การกะระยะ

แฟนผมก็สนใจอยู่เหมือนกันไว้จะติดต่อไปครับ

โอ๊บ

โอ๊บ

Guest

สไมลล์ สอนขบัรถยนต์

Guest

11 May 2010 13:56 #3

ยินดีอย่างยิ่ง8jt:)

Guest

Post reply
CAPTCHA Image