grogon

grogon

Guest

ขอตารางเรียน (1340 views)

11 May 2010 22:31

ขอตารางเรียนเกียร์ออโต้ ตั้งแต่วันที่ 20 พค. ไปจนถึง สิ้นเดือนมิถุนาค่ะ ว่างช่วงนี้ค่ะ

แล้วเห็นว่ามีสองสนาม เห็นแต่ในรูปที่วิภาวดี แล้วอีกสนามอยู่ที่ไหนคะ

ขอบคุณค่ะ

grogon

grogon

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

11 May 2010 22:51 #1

สนามที่โรงเรียนมีอยู่ที่

1. เกษตร ริมถนนวิภาวดีค่ะ สำหรับนักเรียนละแวกลาดพร้าว เกษตร บางเขน
2. พระราม 5 ค่ะ สำหรับนักเรียนละแวกนนทบุรี บางใหญ่
3. รามคำแหง ศรีนครินทร์ สำหรับนักเรียนใจกลางเมือง เช่น อนุสาวรีย์ชัย

555:]: ส่วนรูปบอกให้อาจารย์ถ่ายมาให้ตอนเข้าสนาม ไม่มีใครถ่ายมาให้สักคนเลยค่ะ แม้กระทั่งรูปร้านที่แสนสวยงาม
ยังไม่ออกไปยืนถ่ายซะที เพราะต้องการพื้นที่ค่ะ ร้านอยู่ตรงข้ามที่ลานจอดรถพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน มันมีรถเข้าออกตลอดเวลาเลยค่ะ

ที่จริงสนามที่พระราม 5 มีรูปแหละ แต่เจ้าของร้านขี้เกียจอย่างสุดซึ้งตอนนี้ ทั้งงานราชงานหลวงมึนไปหมด ที่สำคัญหนักใจกับ photoshop อย่างมากเลย
สัญญาว่าจะลางานที่ที่ทำงานมานั่งทำเวบสัก 2 weeks ให้สวยงามยิ่งขึ้นค่ะ

ตารางเดียวส่งไปให้ทางอีเมลล์นะคะ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image