ใหญ่

ใหญ่

Guest

ขอตารางเรียนเดือน ก.ค. หน่อยครับ (1597 views)

18 Jun 2010 12:06

สวัสดีครับ ผมจะรบกวนขอตารางเรียนของเดือน ก.ค.53 หน่อยครับ เมื่อวันก่อนลองโทรเข้าไปสอบถามตารางเรียนในช่วงอาทิตย์ที่ 18-27 มิ.ย.นี้ ก็ได้คุยกับครูเอ็กซ์ (ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ) ก็ปรากฎว่าคิวเรียนเต็มหมดเลย ก็เลยรู้สึกว่าเสียดายจังที่ติดต่อเข้าไปช้าไปหน่อย ฝากครูเอ็กซ์ให้ช่วยดูตารางเรียนให้หน่อยว่าเผื่อจะมีว่างบ้าง พอที่จะจัดให้ผมได้เรียนแล้วสอบใบขับขี่ทันในวันพุธที่ 23 มิ.ย.นี้หรือเปล่า ครูเอ็กซ์ก็ดีนะครับ อุตสาห์เช็คให้แล้วก็โทรแจ้งอีกด้วยว่ายังไม่มี ผมก็เลยต้องรบกวนมาฝากอีเมล์ทางเว็บบอร์ดไว้ว่าให้ช่วยส่งตารางเรียนของเดือน ก.ค. ให้ผมด้วยนะครับ เพราะรู้สึกประทับใจกับการบริการของที่นี่ ยังไงก็รบกวนส่งให้ผมหน่อยแล้วกัน ที่อีเมล์ yai_ktacc@hotmail.com นะครับ อ่อ ขอให้ข้อมูลเพิ่มเติมนิดหน่อย ผมชื่อใหญ่ครับ พักอยู่แถวรัชดาซอย 10 อันนี้อยู่ในพี้นที่บริการรับส่งมั้ยครับ รับส่งได้ถึงคอนโดเลยหรือเปล่า ฝากถามเพิ่มเติมด้วยนะครับ ส่วนเวลาทีผมสะดวกก็คือเย็นหลังเลิกงาน กับวันเสาร์อาทิตย์อะครับ ผมเลิกงาน 17.30 น.ครับ ทำงานแถวตลาดประชานิเวศน์ 1 ครับ ถ้าหากสะดวกจัดเป็นตารางเรียนให้ผมเลยก็จะยิ่งดีครับ ผมสนใจจะเรียนหลักสูตรเกียร์ออโต้ คอร์ส 10 ชั่วโมง ยังไงรบกวนทาง SmileDrivingCentre ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ใหญ่

ใหญ่

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

18 Jun 2010 17:57 #1

รัชดาซอย 10 รับส่งค่ะ วันทำงานสามารถไปรับหลังเลิกงานได้ที่ประชานิเวศน์ เมือนกันค่ะ

ลองจัดตารางให้คร่าวแล้วส่งมาให้ดูลิงพิจารณาแล้วกันค่ะว่าจะปรับเปลี่ยนตรงไหนมั้ย

Guest

Post reply
CAPTCHA Image