ศราวุธ

ศราวุธ

Guest

สนใจเรียนครีบ ขอทราบรายละเอียดหน่อย (850 views)

20 Jun 2010 15:45

สนใจเรียนครับ ขอทราบรายละเอียดหน่อย พักอยู่แถว รัชดา 17 (ซอยโพเซดอน) อยากทราบช่วงเวลาเรียนอ่ะครับ ว่ามีช่วงไหนบ้างอย่างไร ยังไงขอข้อมูลรายละเอียดส่งมาที่ E-mail : saravoot_nuntajun@hotmail.com ด้วยครับ ด่วนก็ดี อยากเรียนเร็ว ๆ

ศราวุธ

ศราวุธ

Guest

สไมลล์สอนขับรถ

Guest

20 Jun 2010 17:22 #1

เด้วส่งตารางไปให้เดี๋ยวนี้เลยค่ะ

Guest

Bank

Bank

Guest

20 Jun 2010 20:17 #2

ได้แล้วคับ ขอบคุณมากคับ รวดเร็วทันใจ รู้สึกดีที่ค่อนข้างจะเอาใจใส่กับลูกค้า แล้วก็พยายามหาเวลาลงให้ ยังไงก็ขอบคุณน๊ะคับ
แบบว่าชอบตรงที่เราได้เรียนขับรถ New City ตรงกับรถที่กำลังจะออกพอดีเลย หามาตั้งเดือนนึงแล้ว 555

Bank

Bank

Guest

Post reply
CAPTCHA Image