นัท

นัท

Guest

ได้ใบขับขี่เเล้ว (1058 views)

1 Sep 2010 21:10

ขอบคุณ คุณครูทุกคนที่พาผมไปสอบวันนี้เเล้วก็ ครูที่สอนผม ด้วยครับ ที่ทำให้ผมได้ใบขับขี้มาเเล้ว เเล้วก้พี่ๆที่ไปวันนี้ด้วยนะครับ

นัท

นัท

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

1 Sep 2010 21:34 #1

น้องนัทคนไหนอะ ในตารางอาทิตย์เดียวกัน สมัครใกล้ ๆ กัน มีนัทถึง 4 นัท ยังงัยก็ยินดีด้วยนะคะ ขับรถปลอดภัยนะคะ อย่าประมาทเป็นเรื่องสำคัญที่สุดค่ะ

พี่สอบถามหน่อยได้มั้ยค่ะ ว่าวันนี้นักเรียนไปสอบกันทั้งหมดกี่คน เพราะน้องที่โรงเรียนแจ้งพี่วันอังคารว่า 8 คน พี่ก็ว่าดี รถ 2 คัน จัดครูไป 2 คน ปรากดว่าตอนกลางวันโทรมาบอกพี่ว่าต้องเอารถไปอีกคัน เพราะนักเรียนเยอะมาก พี่ถามว่าตอนเช้าไปกันยังงัย ครูพนมบอกว่ายัด ๆ กันไป นักเรียนคนไหนที่มาเพิ่ม ที่จิง 8 คนเดิมที่ไปอยู่แล้วพี่ก็ไม่รู้ว่าคนไหนบ้างหรอกไม่ได้เข้าร้านที ครูก็บอกว่าไม่รู้ ตื่นมาตอนเช้ามารอที่หน้าร้านเต็มไปหมด งง

เช็คไม่ขาดกันที 555+

Guest

นัท

นัท

Guest

20 Sep 2010 08:38 #4

จำไม่ได้เเล้ววันไหนครับเเต่วันนั้นยัดกันไป 2 คัน เเละตอนนี้ผมได้ cer honda มาอีกใบด้วยครับ ไปอบรมมาครับ ยังไงก็ขอบคุนครูทุกคนครับ

นัท

นัท

Guest

นัท

นัท

Guest

20 Sep 2010 08:39 #5

เมื่อไรเอารูปมาลงครับเนี่ยอยากเห็น:R:

นัท

นัท

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

20 Sep 2010 13:14 #6

รูปลงแล้วต้องดูใน FB แต่รูปเดือนนี้ยังไม่ได้ลงเลยค่ะ card reader เสีย พี่แงะมันออกมาเองกะมือ แล้วต่อกลับให้เหมือนเดิมไม่ได้

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image