นุ่น

นุ่น

Guest

ขอตารางเรียนเดือนกันยายนค่ะ (1288 views)

8 Sep 2010 23:37

สนใจเรียนขับรถค่ะ ถ้าดูตารางแล้วจะสมัครทางโทรศัพท์แล้วเรียนเลยได้ไหมคะ

พอดีอยากจะเรียนเลยและไม่ค่อยมีเวลาเยอะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

นุ่น

นุ่น

Guest

สไมลล์สอนขับรถยนต์

Guest

9 Sep 2010 13:01 #1

สามารถโทรมาสอบถามตารางแล้วจองทางโทรศัพท์ได้เลยค่ะ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาในการสื่อสารไปมาทางอีเมลล์ค่ะ ทางหนูไม่เลือกว่าจะเรียนรถคันนั้นคันนี้ก็จะง่ายหน่อยดูแค่ว่ารถคันไหนว่างตรงกับเวลาที่หนูสะดวกก็เรียนเลยก็โอเคสามารถเริ่มเรียนได้เลย จิง ๆ ไม่มีรถคันไหนเก่าเลยค่ะ ลองดูได้จาก Gallery ได้ แค่มันอาจจะไม่ใช่ปี 2010 เท่านั้นแหละ

Guest

Post reply
CAPTCHA Image