คิม

คิม

Guest

สนใจเรียนขับรถ...เดือนตุลาคมนี้คะ (1771 views)

25 Sep 2010 12:17

อยากทราบรายละเอียดและตารางเรียนขับรถเดือนตุลาคม-พฤศจิกายน นี้คะ สนใจเรียนแบบ 15 ชม. ไม่มีความรู้มาก่อนเลย
สะดวกเรียนวันเสาร์-อาทิตย์

ถ้าอยู่ ถ. กาญจนาภิเษก ตรงแมคโคร ไม่ทราบว่าจะรับ-ส่ง ได้มั้ยคะ

คิม

คิม

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

25 Sep 2010 18:20 #1

ใช่ Makro บางบอน ที่อยู่ทางจะออกไปสมุทรสาครมั้ยค่ะ ถ้าใช่ต้องขออภัยจริง ๆ ณถโรงเรียนไม่สามารถไปถึงพระราม 2 ได้ แต่ถ้าทางโรงเรียนเข้าใจผิด ช่วยระบุสถานที่ที่ละเอียดกว่านี้ได้มั้ยค่ะ เพราะตอนนี้คุณครูนึกไม่ออกกันอะค่ะ ว่า Makro กาญจนาภิเษกอยู่ตรงไหน

สไมลล์

สไมลล์

Guest

คิม

คิม

Guest

25 Sep 2010 19:53 #2

ใช่คะ makro บางบอน ไม่เป็นไรคะ ยังไงส่งรายละเอียดและตารางเรียนมาก่อนหล่ะกันนะคะ
ส่วนจะไปเรียนยังไงเด๋วคุยกับทางบ้านอีกที

คิม

คิม

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

25 Sep 2010 20:08 #3

ได้เลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply