กัส

กัส

Guest

จะสมัครเรียนต้องทำไงอะครับ (606 views)

28 Sep 2010 13:53

พี่ครับจะสมารถสมัครเรียนได้ด้วยวิธีไหนบ้างอะครับ
แล้วก็ขอตารางเรียนด้วยนะครับ อยากเรียน Honda city อะครับ
คือว่าจะเรียนช่วงปลายเดือน ต.ค. ถึง พ.ย. อะครับ

กัส

กัส

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

28 Sep 2010 20:13 #1

ขอโทษทีค่ะที่ตอบช้า ไปทำงานที่ลูกค้าไม่มีอินเตอร์เน็ต แล้วที่โรงเรียนน้อง X ก็ลากลับบ้านเลยไม่มีใครอยู่

ถ้าจะสมัครเด้วพี่ส่งตารางไปให้ดู แล้วหนูก็จองเวลามาค่ะ ยังไม่ต้องชำระ หรือมัดจำใดใด ทั้งสิ้นค่ะ จนกว่าจะถึงวันที่หนูมีเรียนวันแรก พอใกล้วันที่เรียนทางโรงเรียนจะโทรไป confirm ยืนยันเวลากับหนูอีกที หนู confirm วันที่มีเรียนทางโรงเรียนก็จะรถจัดครูไปรับค่ะ แล้ววันแรกคุณครูก็จะพามาทำเรื่องสมัครที่โณงเรียน ถ้าหนูอยู่ในเมืองเช่นรัชดา สุทธิสาร มาโรงเรียนคงลำบากและเสียเวลา ทางโรงเรียนจะเตรียม ตารางที่หนูจองไว้ทางอีเมลล์ ใบสมัคร ใบเสร็จ และหนังสือเตรียมสอบใบขับขี่ไปกับครูค่ะ สามารถทำเรื่องสมัครที่ครูได้เลย

ตารางเด้วพี่ส่งให้ทางอีเมลล์นะคะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image