GiFt Sii

GiFt Sii

Guest

สนใจค่ะ (1004 views)

26 Oct 2010 13:37

ขับไม่เป็นเลยไม่มีพื้นฐานเลยค่ะ ทางบ้านจะออกรถวีออสออโต้ อยากเรียน ครอส 15 ชั่วโมง 3700.-บาท ค่ะ

เวลาว่าง วันธรรมดา ว่าง 18.00น ขึ้นไป ค่ะ วันเสาร์ ว่าง 16.00น ขึ้นไป วันอาทิตได้ทั้งวันค่ะ
ขอรายละเอียดการ สมัคร เรียน กับ ตารางเรียนพอประมาณ ด้วย ค่ะ สามารถเริ่ม เรียนได้เลย คะ

GiFt Sii

GiFt Sii

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

26 Oct 2010 14:44 #1

สวัสดีค่ะ พี่ผึ้งส่งตารางให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ เด้วหนูลองดู แล้วจัดดูตามใจชอบได้เลยค่ะ แล้วแจ้งพี่ทางอีเมลล์ หรือโทรมาก็ได้ค่ะ 

Webmaster

Webmaster

Admin

GiFt Sii

GiFt Sii

Guest

26 Oct 2010 15:59 #2

:)555+ หนูอ่านแล้วหนูก้อขำ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ พี่ผึ้ง
แล้วนู๋จะโทไปคอนเฟการสมัคร และ ตาราง เรียน(ขอเช็คเวลาก่อนค่ะ) 1 - 2 วัน คร๊า

GiFt Sii

GiFt Sii

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

26 Oct 2010 16:24 #3

เอาเถอะ พี่พูดไม่เก่ง แต่ documentation ของพี่เป็นเลิศค่ะ :R:

แต่พี่แจ้งหนูอย่างนึงนะคะ ทุกวันจะมีคนโทรมาจองเวลา มาเลื่อน มา cancel มาจองครูคนนั้นคนนี้ ทุกวันและเป็นปกติสุขอยู่แล้ว ตารางที่พี่ส่งให้หนูวันนี้ update แค่ ณ ตอนนี้ นะคะ ถ้ามีคนโทรมาจองก่อนซึ่งตรงกับเวลาที่หนูต้องการพอดี แล้วหนูพึ่งแจ้งมา อาจจะต้อง communicate กันอีกทีนะคะ ถ้ามีคนโทรมาเลื่อนมา cancel ก็ดีไป อาจจะได้เวลาที่ต้องการพอดีก็ได้ค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply
CAPTCHA Image