แพร

แพร

Guest

ขอที่อยู่/แผนที่โรงเรียนด้วยค่ะ (2189 views)

16 Dec 2010 14:28

พอดีหาไม่เจอ จะเข้าไปสมัครพรุ่งนี้แล้วอ่ะค่ะ
จะคอนเฟิมเวลาอีกทีนะคะ

แพร

แพร

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

16 Dec 2010 15:02 #1

แผนที่อย฿ตรงเมนูบาร์ด้านบนค่ะ contact us ค่ะ

อธิบายคร่าว ๆ นะคะ

เริ่มที่ที่ The mall งามวงศ์วาน ขับรถขึ้นมาทางแครายค่ะ ถึงพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วานเดินขึ้นมาทาง เดอะเบรนค่ะ ข้างเดอะเบรนจะมี โรงจำนำสีแดงอยู่ค่ะ เข้าซอยข้างโรงจำนำเลย เดินเข้าไปในซอย ตึกแปดห้องค่ะ โรงเรียนอยู่ข้างซอยมือ ตรงข้ามลานจอดรถกลางแจ้งของห้างพันธุ์ทิพย์เลยค่ะ

อยู่ในซอยวัดบัวขวัญ งามวงศ์วาน 23 หน้าปากซอยเป็น 7-eleven กะโรงจำนำสีแดงค่ะ เดินมานิดเดียว

สไมลล์

สไมลล์

Guest

แพร

แพร

Guest

17 Dec 2010 01:18 #2

พรุ่งนี้ไปประมาณสิบโมงสิบโมงครึ่ง ไม่ทราบว่าจะสะดวกไหมคะ?

แพร

แพร

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

17 Dec 2010 07:43 #3

เข้ามาได้เลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

Post reply