เมเม่

เมเม่

Guest

ขอตารางเรียนค่ะ (775 views)

13 Jan 2011 19:01

สนใจจะสมัครเรียนเกียร์ธรรมดาค่ะ ไม่มีพื้นฐานมาก่อน
รบกวนช่วยแนะนำหลักสูตร และขอตารางเรียนเดือนมกราคมกับเดือนกุมภาพันธ์ด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ

เมเม่

เมเม่

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

13 Jan 2011 20:04 #1

เกียร์ธรรมดาไม่มีพื้นฐานอยากให้ลงที่ 15 ชม ค่ะ เพราะว่า พื้นฐานจะเยอะกว่าออโต้ค่ะ และก็ยากกว่านิดหน่อย แต่ขับเกียร์ธรรมดาได้ ออโต้ก็สบายยยย เลยค่ะ แต่ต้องการจะลงแบบน้อย ๆ ก็ได้ค่ะ ไม่มีปัญหา ค่อย ๆ เพิ่มที่หลังจ่ายเงินเพิ่มส่วนต่างก็ได้ค่ะ ข้อเสีย พอเราเรียนติด ๆ กัน แล้วเราคิดว่าจะต่อชั่วโมงเพิ่มก็อาจจะไม่ได้เวลาติดกับอันเดิมเท่านั้นเองค่ะ อาจจะกระโดดไปไกลหน่อย เพราะเราจองตารางไว้ เรียน 1 คอร์ส ก็ 3-4 วัน กว่าจะจบ 3 - 4 วันนี้ก็อาจจะมีคนมาลงแทรกก็ได้ค่ะ

สรุปก็ 15 ชม ก็ได้ค่ะ เพราะพื้นฐานเยอะกว่าออโต้ใช้เวลากับพื้นฐานก็พอควร จะแต่มีเวลาอีกพอสมควรที่ไปวิ่งบนถนน ขึ้นห้าง ลานจอดรถค่ะ ไหน ๆ ก็เสียเงินแล้วก็เรียนให้เป็น ใช้ได้ในชีวิตประจำวันและปลอดภัยจะดีกว่า เรียนแบบน้อย ๆ ถูก ๆ แล้วได้ครึ่ง ๆ กลาง ๆ ค่ะ  

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image