tucky

tucky

Guest

สอบถามค่ะ (747 views)

21 Feb 2011 17:05

กำลังตัดสินใจเลือกเรียนระหว่างคอร์ส 10 ชม.หรือ 15 ชม. อยากลงเรียนช่วงเดือนมี.ค. รบกวนขอตารางเรียนด้วยค่ะ

ขอดูตารางก่อนแล้วจะขอสอบถามอีกครั้งเรื่องการลงเรียนนะคะ

[center]ขอบคุณค่ะ
[/center]

tucky

tucky

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

21 Feb 2011 18:28 #1

ตารางส่งให้แล้วค่ะ ถ้าลังเล แนะนำว่าลง 10 ชม ก่อนก็ได้ค่ะ จากนั้นจะเพิ่มค่อยเพิ่มทีหลังก็ได้ค่ะ แล้วจ่ายเงินเพิ่มส่วนต่างเอา

มีข้อเสียของการเพิ่มทีหลังก็ไม่มีอะไรมาก คือ เวลามันอาจจะกระโดดจากครั้งสุดท้ายที่เราเรียนก็นิดนึง อาจจะหาเวลาต่อ ๆ กันไม่ได้เท่านั้นเองค่ะ เพราะเราจองตอนนี้ กว่าจะเรียน หรือกว่าจะตัดสินใจได้ว่าจะเพิ่มหรือไม่ คนอื่นอาจจะมาจองคั่น ๆ กันไปเท่านั้นเอง ถ้าไม่ซีเรียสก็ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image