unicorn  (TOP บางใหญ่)

unicorn (TOP บางใหญ่)

Guest

ขอจองเวลาเรียน(ส่ง mail ไปแล้วนะครับ) (1382 views)

23 Feb 2011 22:39

unicorn  (TOP บางใหญ่)

unicorn (TOP บางใหญ่)

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

23 Feb 2011 23:29 #1

คุณท็อปช่วยด้วยค่ะ ต้องการคำปรึกษาและฟันธง ตารางลงให้แล้ว ติดที่วันที่ 20 มันลงได้เต็ม max ที่ 3 ชม ไม่ได้ถึง 6 อะ ทำยังงัยดีค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

6 Mar 2011 20:26 #2

สมัครเรียนพร้อมกับชำระค่าเรียนในวันที่เริ่มเรียนวันแรกได้มั้ยครับ พอดีวันนี้(6 มี.ค. 54) งานเข้า:k::k: เลยไปสมัครที่ศูนย์ไม่ได้อ่ะครับ

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

6 Mar 2011 21:00 #3

คุณท๊อป ปกติก็ชำระเงินวันแรกที่มีเรียนอยู่แล้วค่ะ ก็ก่อนวันเรียนน้องแบงค์เค้าจะโทร comfirm ก่อนค่ะ วันแรกทางโรงเรียนจะเตรียมเอกสารไปให้ ก็จะมี
1. ใบสมัคร
2. ตารางเรียนตามที่คุณท๊อประบุมาให้อีเมลล์ค่ะ
3. ใบเสร็จรับเงิน
4. หนังสือค่ะ

คุณท๊อปทำเรื่องสมัครและชำระเงินที่ครูได้เลยค่ะ ในวันแรกที่มีเรียน ครูจะนำส่งพร้อมรถทุกสิ้นวันค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

TOP บางใหญ่

TOP บางใหญ่

Guest

6 Mar 2011 23:45 #4

OK...ขอบคุณครับ

TOP บางใหญ่

TOP บางใหญ่

Guest

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

12 Mar 2011 14:26 #5

แล้วพรุ่งนี้ 13 มีนาคม 2554 จะมารับกี่โมงอ่ะครับ และที่ไหนครับ

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

12 Mar 2011 14:43 #6

สวัสดีค่ะ คุณ TOP พรุ่งนี้คุณ TOP มีเรียนตอน 10 โมง วันนี้เดี๋ยวน้องแบงค์คงโทรหาคุณ TOP ทีค่ะ เพื่อ Confirm ตารางเรียนทั้งหมดที่คุณท๊อปได้จองไว้ ทีนี้ในตารางน้องผึ้งลงไว้ว่า บางใหญ่ คุณท๊อปต้องการจะระบุเจาะจงกว่านั้นมั้ยค่ะ เช่น บิ๊กซี บางใหญ่ น้องจะได้ใส่ในตารางให้ หรือว่าไปรับแถว ๆ บ้าน พรุ่งนี้เรียนเกียร์ธรรมดา ครูของคุณท๊อปชื่อว่า พี่เอ ค่ะ ก่อนเวลาเรียนประมาณ 10-30 นาที ครูจะโทรเข้าไปค่ะ เพื่อสอบถามเส้นทางหรือที่ที่นัดเจอกัน คือไม่ว่ายังงัยพรุ่งนี้ และวันเวลาที่คุณท๊อปมีเรียนครูจะโทรเข้าไปทุกครั้ง เพราะให้น้องผึ้งนัด น้องก็ไม่รู้ทางอะค่ะ:k: ให้ครูผู้ซึ่งต้องขับรถไปรับคุยกับนักเรียนโดยตรงดีกว่าจะได้รู้เรื่องกันไปเลย

ถ้าครั้งไหนเปลี่ยนแปลงสถานที่รับส่ง อยากให้รบกวนแจ้งครูล่วงหน้านิดนึงค่ะ เพราะว่าบางทีครูไปรออยู่ที่ที่เดิมที่ไปรับประจำแล้ว พอถึงเวลาโทรไป ปรากดว่า อ้าว ไปอยู่อีกฟากฝั่งเมือง ก็สงสารครูเค้าค่ะ :y:

สไมลล์

สไมลล์

Guest

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

12 Mar 2011 14:57 #7

งั้นเป็นที่ BIG C บางใหญ่ แล้วกันนะครับ

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

30 Mar 2011 13:56 #8

จะขอเรียนต่ออีก 5 ชั่วโมง ได้มั้ยครับ ถ้าได้ขอตารางเรียนของเดือนเมษายน และของพฤษภาคม ด้วยครับ

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

30 Mar 2011 15:11 #9

คุณท๊อปส่งไปแย้ว วันนี้ไปสอบใบขบัขี่มาอะป่าวค่ะ ได้ข่าวว่าวันนี้คนมหาศาลเพราะอาทิตย์ที่แล้ว ฝนตกหนัก น้ำท่วม คนไปหล่อมแหล่ม วันนี้เลยเจอจัดหนักของจริง คนเยอะมากมาย

Webmaster

Webmaster

Admin

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

30 Mar 2011 16:16 #10

...ว่าแต่ ...ขอต่อ 5 ชั่วโมงนี่ ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ..ใช่ 700 บาทป่ะครับ

top บางใหญ่

top บางใหญ่

Guest

Post reply
CAPTCHA Image