เอ๋ ภิญญา

เอ๋ ภิญญา

Guest

สนใจเรียนขับรถค่ะ (1049 views)

24 Feb 2011 14:17

สนใจ หลักสูตร 8 ชั่วโมง 2,500 บาท หลักสูตรนี้เหมาะสมสำหรับผู้มีพื้นฐานมาบ้างแล้ว แต่ไม่มีใบขับขี่ และไม่มีประสบการณ์บนท้องถนน มาเรียนเพื่อฟื้นฟูทักษะและปรับพื้นฐานที่เคยมีมา ทางโรงเรียนมีบริการพาไปทำใบขับขี่ฟรีจนกว่าจะผ่าน ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใด ๆ เพิ่มเติมจากราคาตามหลักสูตร เว้นแต่ค่าธรรมเนียมทำใบขับขี่ซึ่งนักเรียนต้องชำระให้กรมขนส่ง

อยู่แถวสะพานควายค่ะ ใกล้ๆ Big C สะดวกเรียน กลางวัน วัน จ พ พฤ ค่ะ เริ่มเรียนได้ต้นเดือนหน้า รบกวนติดต่อกลับด้วยค่ะ เอ๋

เอ๋ ภิญญา

เอ๋ ภิญญา

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Feb 2011 14:39 #1

คุณเอ่ น้องผึ้งขอลบเบอร์มือถือนะคะ เด้วมันจะ bring an issue to คุณเอ๋ทีหลัง ทีจริงก็ไม่มีอะไรหรอ แต่กลัวว่าถ้าเบอร์มัน public มันจะมีพวกโรคจิตโทรเข้ามาได้เท่านั้นเองค่ะ

ตอนนี้น้องส่งตารางให้แล้วค่ะ ตารางว่างแหละ แต่ว่าวันพุธ ไม่มีการเรียนการสอนค่ะ เพราะครูต้องพานักเรียนไปทำใบขับขี่อะ เด้วให้น้องแบงค์โทรไปนะคะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image