กี้

กี้

Guest

ขอตารางและราคาค่ะ (972 views)

24 Feb 2011 17:29

รบกวนขอตารางและราคาค่ะ ถ้าอยู่ช่วง รามอินทรา อาจณรงค์ เข้าเส้นประชาอุทิศ มีบริการรับส่งใหม่ค่ะ รวมค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ แล้วเป็นมือใหม่ด้วย ไม่เคยขับออกถนนเลยค่ะ พอทราบพื้นฐานนิดหน่อยค่ะ

กี้

กี้

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

24 Feb 2011 20:22 #1

น้องกี้ รามอินทรา อาจณรงค์ ไม่อยู่ในพื้นที่รับส่งอะค่ะ แถวเกษตรนวมินทร์ MRTลาดพร้าว บางเขน สะดวกมั้ยอะค่ะ พี่ไม่แน่ใจว่าตรงไหนใกล้หนูที่สุดอะค่ะ

ส่วนรายละเอียดอย่างอื่น ตาราง พี่ส่งให้ทางอีเมลล์แล้วนะคะ

ถ้าหนูต้องการเรียนออโต้ พี่แนะนำว่าเรียน 10 ชม ก่อนก็ได้ค่ะ ไม่มั่นใจค่อยเพ่มชั่วโมง เป็นหลักสูตรที่เยอะขึ้น แล้วจ่ายเงินเพิ่มแค่ส่วนต่างค่ะ ออโต้ไม่ยาก ทุกคนที่มาเรียนมือใหม่ทั้งนั้นค่ะ ดังนั้นไม่ต้องกลัว

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply
CAPTCHA Image