popsaleep

popsaleep

Guest

สมัครเรียนคะ (1361 views)

4 Sep 2011 10:10

สอบถามเรื่องตารางเรียนหน่อยคะว่าสามารถเรียนได้วันไหนบ้างสนใจ คอร์ส แบบ 8ชม กับ 10ชม คะ รับส่งmrtรัชดาได้ไหมคะ ขอบคุนคะ

popsaleep

popsaleep

Guest

popsaleep

popsaleep

Guest

4 Sep 2011 10:55 #1

ขอเปนเกียร์ออโต้ ว่างวันธรรมดาทุกวัน คะ

popsaleep

popsaleep

Guest

สไมลล์

สไมลล์

Guest

4 Sep 2011 20:15 #2

สวัสดีค่ะ MRT รัชดา รับส่งได้ค่ะ ตารางเรียนส่งให้แล้วทางอีเมลล์ค่ะ สไหรับวันธรรมดา วันจันทร์ อังคารนี้ ว่างค่ะ ถ้าเรียนแบบยาวได้ วันละ 4 ชม ก็สามารถไปสอบวันพธที่ 7 นี้ทันค่ะ ชั่วโมงที่เหลือก็มาเรียนต่อจนจบได้หลังสอบค่ะ ทางโรงเรียนไม่ตัดทิ้ง แต่ไม่รีบก็เรียนวันละ 2 -3 ชม ได้ค่ะประมาณ 3-4 วันก็จบค่ะ ยังงัยพรุ่งนี้โทรมาล๊อกตารางก็ได้ค่ะที่เบอร์ 02-953-6966 ทางโรงเรียนจะได้ส่งรถออกไปรับได้เลย หรือจะเมลล์มาแจ้งตารางได้เลยค่ะ แต่เมลล์อาจจะช้ากว่าโทรมาล๊อกค่ะ เพราะว่าถ้าให้ข้อมูลมาไม่ครบ เช่น ถ้าไม่มีเบอร์โทรสศัพท์ครูก้จะติดต่อไม่ได้ว่าจะไปรับจุดไหน เจอกันตรงไหน ก็ต้องรอตอบเมลล์กลับมาก่อนจนกว่าข้อมูลจะครบค่ะ ครูถึงจะออกไปสอนได้ แต่ ถ้าเมลล์มาก็ได้ค่ะว่าจะลงเวลาไหน ทิ้งแค่เบอร์โทรไว้เท่านั้น ถ้าข้อมูลไม่เพียงพอยังงัยทางโรงเรียนสามารถโทรไปสอบถามจากเบอร์มือถือได้ก็ไม่มีปัญหาเลยค่ะ

สไมลล์

สไมลล์

Guest

popsaleep

popsaleep

Guest

5 Sep 2011 10:19 #3

ขอบคุนมากคะ เด๊ววันนี้จะติดต่อไปนะคะ

popsaleep

popsaleep

Guest

Webmaster

Webmaster

Admin

5 Sep 2011 10:54 #4

ค่า...แล้วเจอกันค่ะ

Webmaster

Webmaster

Admin

Post reply